ใครว่าง ๆ อยากจะทำงานแม่บ้านแถว Dübendort,Zürich บ้างคะ (ด่วนคะ)

Previous topic - Next topic

enjoy

สวัสดีสมาชิกทุกท่าน

แบบว่าที่โรงแรมของแฟนจอย พนักงานเขาลาคลอดนะคะและก้อไม่ทราบว่าจะกลับมาทำงานหรือเปล่า แฟนจอยก้อเลยอยากจะได้
แม่บ้านทำความสะอาดนะคะ.ทำงานวันละประมาณ 3 ชั่วโมง ช่วงเช้านะคะ ถ้าภาษาด๊อยซ์ดีหน่อย อยากจะทำเพิ่มก้อได้นะคะ..
โรงแรมไม่ใหญ่หรอกคะ ประมาณ 26 ห้องคะ..

ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจติดต่อได้นะคะ...

จอยคะ..

enjoy

ขอโทษนะคะ แบบว่าได้แล้วนะคะ ถ้ายังไงมีงานดี ๆ จะมานำเสนอนะคะ

ขอโทษอีกรอบคะ..

Thai swiss girl

ขอบคุณมากน่ะคะคุณจอย พอดีมีประสบการณ์ด้านทำความสะอาดมาก่อนเลยสนใจ แล้วบ้านไม่ไกลจากแถวDübendort ด้วยคะ
ไว้งานหน้าแล้วกันน่ะคะ :)

enjoy

ไว้โอกาสหน้านะคะ พอดีได้น้องคนไทยแถวบ้าน (โรงแรม)นะคะ น้องเขาก้ออยากจะทำงานเหมือนกัน..ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะคะ...

ขอโทษอีกรอบนะคะ...

กิ๊ป

...ขอไปใช้บริการได้ป่ะ...  ;D ;D และได้วีหรือยังอ่ะรออยู่มาเร็วๆคนสวย ;)

enjoy

มาได้ตลอดเวลาคะพี่กิ๊บ  ;) ;) ;) วีซ่าจอยยังไม่ได้คะ ก้อแบบว่ารอและรออยู่คะ.... ;D ;D ;D

tarn9life

คุณจอยคะ

โรงแรมชื่ออะไร อยู่แถวไหนคะ เผื่ออยู่ในโปรแกรมที่จะไป ตอนนี้ยังไม่ได้จองโรงแรมเลยค่ะ จะได้ไปใช้บริการค่ะ
มีเว็บไซด์มั๊ยคะ + ที่อยู่ เบอร์โทรด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตาล