อยากรู้จักเพื่อนที่อยู่เจนีวาค่ะ

Previous topic - Next topic

โดเรม่อน

เราเพิ่งมาอยู่เจนีวาได้เดือนหนึ่งค่ะ อยากมีเพื่อนที่นี่เพราะไม่รู้จักใครเลย กำลังเหงาเลยค่ะ ถ้าใครอยู่แถวนี้เข้ามาคุยกันนะคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0438 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณโดเรม่อน  ไม่ได้เข้ามาหลายวันแล้วเพราะไม่มีเวลา  อยู่เจนีวาเหมือนกันค่ะ  คุณโดเรม่อนอยู่แถวไหนคะ

premyuda

ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีคนอยู่ที่เจนีวามั้ยค่ะ
อยากมีเพื่อนที่เจนีวาเหมือนกันคะ

ขอบคุณมากคะ