News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ถามเรื่องเรียนต่อค่ะ

Previous topic - Next topic

junecomarch

สวัสดีค่ะ คือว่าจูนมีเรื่องจะรบกวนค่ะ ปลายปีนี้ที่บ้านจะต้องไปอยู่สวิสกันอะค่ะ จูนเลยอยากทราบข้อมูลมหาวิทยาลัย จากที่หาเองไม่ค่อยเจออะค่ะ ส่วนใหญ่ที่เจอจะเป็นเกี่ยวกับการโรงแรม แต่จูนจบสถาปัตย์มาค่ะ ก็เลยอยากเรียนต่อทางด้านนี้ ไม่ทราบว่าพอจะให้ข้อมูลได้บ้างไหมค่ะ มหาวิทยาลัยเอกชนก็ได้ ถ้าเป็นหลักสูตรภาษาอังกฤษก็ดีมากค่ะ เมืองที่ไปอยู่คือเจนีวาอะค่ะ อยากได้มหาวิทยาลัยที่อยู่เมืองนี้หรือไม่ก็เอาที่เดินทางจากเมืองนี้สะดวกค่ะ

โดยส่วนตัวจูนไม่รู้ภาษาฝรั่งเศษเลย พอจะมีสถาบันสอนภาษาแนะนำไหมค่ะ