News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ราคาค่าจ้างทำความสะอาด

Previous topic - Next topic

suwimon

สวัสดีค่ะ อยากทราบราคาทำความสะอาดเป็นรายชั่ว่โมง รบกวนผู้ที่รู้บอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Lookjan

สวัสดีค่ะ ผ่านมาหลายครั้งแล้ว ว่าจะเข้ามาตอบลืมทุกที
คือไม่รู้ว่าราคาจะเหมือนกันหมดทุกที่หรือเปล่า แต่ที่ลูกจันอยู่
เค้าจ้างชั่วโมงล่ะ20ถึง30ฟรั้งค่ะ อยู่แล้วแต่สถานที่ด้วยนะค่ะ
มีคนไทยเค้ารับอยู่แถวนี้นะค่ะ ยังไงก็คงช่วยได้บ้างนะค่ะ :)

moddam

สวัสดีค่ะคุณลูกจัน

มดค่ะ สนใจอยากทำงาน คุณลูกจันอยู่แถวไหนค่ะ

suwimon

พอดีถามไว้ก่อนอ่ะค่ะ เป็นโรงแรมอยู่แถววาเลย์ค่ะ ก็คุย ๆ กันแล้วแต่ยังไม่ได้ตกลงอะไรกัน เห็นเขาสนใจอยู่เหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าจะได้ทำหรือเปล่า ก็รอลุ้นอยู่อ่ะค่ะ ขอบคุณคุณลูกจันทร์มากนะคะ ราคานี้ ถ้าคุณลูกจันทร์มีคนที่เขาอยากได้คนทำความสะอาดแถวนี้ บอกด้วยนะคะ แบบว่าว่างงานอ่ะค่ะ เหงา ๆ มาก ๆ อิอิ

Lookjan

สวัสดีค่ะคุณมด และคุณสุวิมล(คงใช้ชื่อนี้นะค่ะ)
ขอตอบคุณมดก่อนว่าลูกจันอยู่ที่ Wil.SGค่ะ
ไม่ทราบว่าคุณมดอยู่แถวไหนหรอค่ะ ส่วนงานทําความสะอาด
ตอนนี้ไม่ทราบว่าเค้ายังทําอยู่หรือเปล่า แต่ถ้าเจอก็จะถามเค้าให้ค่ะ
เค้าเคยมาชวนไปทําด้วยเหมือนกัน แต่จันไม่ไหวทําแค่ที่บ้านก็
จะแย่อยู่แล้ว

ส่วนคุณสุจันขอให้ใด้ทํางานไวๆนี้นะจ้ะ เพราะอยู่ที่นี้ถ้าอยู่เฉยๆก็เห็นใจค่ะ
คงเหงาน่าดู จันก็ดีหน่อยที่มีเด็กๆอยู่ที่ไหนก็อยู่ได้ค่ะ แต่ก็เข้ามาคุยกัน
ที่นี้ได้นะค่ะ ถ้าเหงาและอยากมีหาเพื่อนคุย จันก็ถ้ามีเวลาก็จะเข้ามาคุยบ่อยๆค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคุณมดและคุณสุจ้า :)

เอาเพลงมาฝากด้วยสําหรับคนเหงาๆแบบน่ารักๆจ้ะ :-*

http://saoswiss.multiply.com/video/item/120