อยู่ว่างๆทําอะไรกันบ้างค่ะ

Previous topic - Next topic

Lookjan

สวัสดีค่ะทุกคน:D
ตอนนี้อยู่ว่างๆเลยเข้ามาหาเพื่อนคุยค่ะ มีใครที่อยากคุยอยากเล่า ก็เข้ามาคุยกันนะค่ะ
ตอนนี้มีงานพิเศษคือรับเลี้ยงเด็กค่ะ แต่ก็ไม่ทุกวันพอมีรายได้นิดหน่อย และก็ทําเว็ป
ขายของทางเน็ตคือหาทําเว็ปฟรีนะค่ะ ไม่อยากเสียเงิน อยู่ที่นี้อะไรที่ประหยัดได้ก็ประหยัด
ใว้ก่อนค่ะ เมื่อก่อนไม่มีเวลาเข้าเน็ตเท่าไร เพราะติดเลี้ยงลูกตอนนี้ เด็กๆก็โตขึ้นแล้ว
ก็เลยไม่ค่อยยุ่งเท่าไร พอเข้ามาหาเพื่อนคุยได้หน่อย ก็เป็นแฟนคลับของป้าพอลอยู่ค่ะ
เข้ามาบ่อยแต่ไม่ได้เข้ามาคุยเหมือนเมื่อก่อน แม่บ้านคนไหนที่ยังเป็นแฟนคลับนังแจ๋วอยู่
เข้ามารายงานตัวด้วยนะเจ้าค่ะ. ::)

Lookjan

สวัสดีค่ะทุกคน :)
วันนี้อากาศดีมากๆ ไม่หนาวไม่ร้อนกําลังดี แต่เดินไปทางไหนตอนนี้ไม่มีสีเขียวๆ
ให้มองสบายตาเหมือนเมื่อก่อน ไม่น่าเชื่อว่าธรรมชาติจะเปลี่ยนแต่ล่ะฤดูกาลได้
ถึงขนาดนี้ แต่ก็อีกนั้นแหละ สิ่งใดๆในโลกนี้มีเกิดก็มีดับ ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป
เหมือนสายลม จะหลืออยู่ก็แต่ความทรงจําที่เราสามารถเก็บมันเอาใว้กับเราได้ตลอดไป
เอ๋ ::)เขียนไปเขียนมารู้สึกว่าจะเคลิ้มๆยังไงไม่รู้ :(
คืออ่านบทความมากไปหน่อย ถ้าเพื่อนๆคนไหนชอบอ่านก็เข้าไปอ่านได้ที่ลิ้งข้างล่าง
นะจ้ะ เอ๋ ::)สงสัยว่ามีเราคนเดียวที่ว่างอยู่ที่นี้ ยังไงก็เขียนใว้ให้ทุกคนอ่านคงไม่ผิดกฏ
นะค่ะป้าพอล วันนี้แค่นี้ก่อนนะ สวัสดีค่ะ :-* :-*

Lookjan

ลิ้งบทความข้างล่างนี้จ้ะ เข้าไปอ่านตามสบายเลยจ้ะ ;D

http://saoswiss.multiply.com/journal/item/46/46