News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ใครอยู่เมือง Freiburg บ้างค่ะ

Previous topic - Next topic

ma-soya

ใครอยู่เมือง Freiburg บ้างค่ะ ที่นี่หางานยากมั้ยค่ะ อยากเรียนทำเบอร์เกอรี่ที่นี่มีมั้ยค่ะใครทราบบ้างช่วยตอบที มีร้านอาหารใหนจะรับพนักงานบ้างค่ะ คือพี่ชายกับแฟนเค้ามีประสบการณ์ร้านอาหารที่ประเทศญี่ปุ่นกับสิงคโปร์มา 20 ปีแล้วน่ะค่ะ พี่ชายร้องเพลงเก่งมากเคยทำร้านคาราโอเกะมาก่อนด้วยภาษาอังกฤษดีค่ะ แฟนเค้าก็เป็นแม่ครัวอยู่แล้ว ภาษาอังกฤษดีมาก ทำอาหารอีสานอร่อยมากๆค่ะ ตอนอยู่ต่างประเทศมักเป็นมือโปรในการออกบู๊ทเสมอๆค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ