ขออนุญาติ เอางานมาฝากเพื่อนๆๆ ที่สนใจนะคะ

Previous topic - Next topic

thassaran

สวัสดีค่ะ

ขออนุญาติ ประชาสัมพันธ์ข้อมูลสำหรับเพื่อนๆๆที่ต้องการอยากจะหางานทำนะคะ
พอดีมีพี่ที่รู้จักกัน เค้าเปิดร้าน นวดเพื่อสุขภาพ (นวดจริงๆๆ)ไม่ได้มีสิ่งอื่นใดแอบแฝง

เค้าต้องการ พนักงานนวด จำนวน 2 คน (ด่วน)

โดยมีคุณสมบัติดังนี้

1.อายุระหว่าง 28-40 ปี
2.ต้องมีใบประกาศนียบัตรมาแล้ว
3.มีประสบการณ์การนวดมามั่งแล้ว

ถ้าเพื่อนๆๆสนใจ ก็ติดต่อได้ที่เบอร์นี้นะคะ  ร้าน Phochai Spa  (ซูริค)
เบอร์โทรนะคะ พี่อุ้ย 079-2808144 ค่ะ

ถ้าสนใจก็ลองโทรเข้าไปถามกันได้นะคะ  รายได้ยุติธรรมค่ะ

หมูน้อยฯ

Fon2008

สวัสดีค่ะคุณ thassaran อยากไปทำมั่งจังแต่คงหมดสิทธิ์เพราะแรงนวดคงมีไม่ถึง  ;D ขอบคุณนะคะสำหรับความมีน้ำใจที่เอาข่าวดีๆ
มาบอกกัน ขอให้คุณได้รับสิ่งดีๆตอบแทนเช่นกันนะคะ

MADAMZURICH

ขอขอบพระคุณเว็ปป้าพอลมากๆๆๆๆๆค่ะ ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการลงรับสมัครงานไว้ ผลตอบรับดีมาก ตอนนี้ได้
ได้พนักงานครบแล้วค่ะ และสำหรับท่านใดที่ยังสนใจอยู่ โทรมาสอบถามได้ เพราะจะช่วยแนะนำร้านอื่น ๆ ให้ได้ค่ะ
(ร้านนวดเพื่อสุขภาพเท่านั้นนะคะ)ด้วยความเคารพอย่างสูง

คุณอุ้ย โพธิ์ชัยสปา ซูริค Albisrieden