เอกสาร ที่จะยื่นขอวีซ่าสมรสที่สวิส

Previous topic - Next topic

Gigi

รบกวนพี่ ทิพย์พวันค่ะ FOm เนี่ย คือ Immigation office ของ คันโตนหรือป่าวค่ะ

Thipawan

Quote from: Gigi on November 26, 2010, 01:32:50 AM
รบกวนพี่ ทิพย์พวันค่ะ FOm เนี่ย คือ Immigation office ของ คันโตนหรือป่าวค่ะ
ไม่รู้ว่ามาช้าไปหรือเปล่า ใช่ค่ะ Immigation office ถูกต้องเลยค่ะ ไม่ทราบว่ายื่นไปยังค่ะ ขอให้โชคดีนะ

Gigi

Quote from: Thipawan on November 26, 2010, 05:36:26 PM
Quote from: Gigi on November 26, 2010, 01:32:50 AM
ไม่รู้ว่ามาช้าไปหรือเปล่า ใช่ค่ะ Immigation office ถูกต้องเลยค่ะ ไม่ทราบว่ายื่นไปยังค่ะ ขอให้โชคดีนะ

ขอบคุณอีกค่ะค่ะพี่ วันนี้คุณสามีว่าจะเอาใบไปอำเภอก่อน แต่คงไปตม.ต่อไม่ทัน เพราะลางานไม่ได้ หนูออกอาการเซ็ง นิดๆๆๆ  >:( แต่ก็ว่าอาจจะเอาใบไปตม.ได้วันจันทร์ จ้าก็ หวังว่าจะได้เร็วแบบพี่ ของพี่โชคดีมากๆๆๆ บ้านอยู่ใกล่ตม. อิอิ อิจฉาจ้า  ;D