เย้ ไดวีซ่าแล้วค่าา

Previous topic - Next topic

natcha279

งงงงง มากๆๆ เลยค่ะ เพราะว่าไวมาก ไม่ถึง ภสี่อาทิดเลยวันนี้ได้เอกสารว่าสามารถเข้าประเทศได้แล้วนะค่ะ แต่ ต่ต้องไปรับที่สถานทูตสวิสใน ไทย เนี่ย ต้องรอ อีก สามวันหรอ ค่า
ถ้าไปวัน พฤหัสนี้วันจันทร์ได้ไมีค่ะ
ขอบคุฯเว็ปป้าพอลและทุกๆๆคนนะค่ะ ขอบคุณจากใจจริงๆๆค่ะ

keerana

อ้อมเองจ๊ะ ยินดีด้วยนะค่ะ ในที่สุดฝันก้อเป็นจริง

pear21

moddam

Bovi

ยังไงค่ะทางสถานทูตโทรมาหรือว่าเราลองไปเช็ควีซ่าค่ะ

toosonglho

natcha279

สวัสดีค่ะ พอดียุ่งๆๆๆเลยไม่ได้มาแวะทักทาย อิอิ
คุณboviค่ะ กิฟท์ไม่ได้ โทรไปนะค่ะ แฟนโทรมาบอกจากทางสวิสนะค่ะว่าได้วีซ่าก้อเลยไปรับค่ะ แฟนก้อโทรเช็คที่ไทยไห้อีกค่ะ ก้อ พรุ่งนี้ นัดรับค่ะ รอ มา 3 วันนะคะ
ดีใจจังค่ะ
ขอบคุณนะค่ะ ทุกคน