News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

Job in Switzerland

Previous topic - Next topic

Nune

สวัสดีค่ะ ได้มาใช้บริการหาความรู้ใน web นี้บ่อย ๆ ค่ะ เผอิญมีเพื่อนส่งงานที่สวิสมาให้เผื่่อมีท่านใดส่นใจค่ะ (admin@kirchhofer.com, Phone +41 33 823 25 25, www.kirchhofer.com.

pear21

งานอะไรคะ  พอดีเปิดดูในเว็บไม่เห็นมีรายละเอียด รบกวนลงรายละเอียดหรือลิงค์ ที่เกี่ยวข้องจะ ขอบคุณมากคะ
อันที่จริงแค่มีน้ำใจลงก็ขอบคุณแล้วละคะ

Nune

สวัสดีค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ ที่บอกรายละเอียดไม่ครบ เพื่อนบอกว่าอ่านพบในหนังสือพิมพ์ เป็นพนักงานที่ขายสินค้าใน shop ให้กับนักท่องเที่ยวค่ะ และที่ำต้องการคือสามารถพูดภาษาไทยได้ และภาษาในกลุ่มประเทศยุโรป ค่ะ

pear21

ขอบคุณคะ แพรไม่ได้ไปทำแน่ๆๆไกล และต้องเรียนอีกนาน