ขอความช่วยเหลือเรื่องการขออวีซ่าค่ะ

Previous topic - Next topic

Rin07

สวัสดีค่ะ ป้าพอลและสมาชิกทุกๆคน รินไปรับเล่มวีซ่ามาแล้วเรียบร้อยค่ะ คราวนี้มั่นใจแล้วค่ะว่าจะเดินทางได้จริงๆ รินเดินทางวันที่ 3 เมษายน นี้ค่ะ ขอบคุณเวบป้าพอลและความช่วยเหลือจากทุกๆคนนะคะ

Rin07

สวัสดีค่ะ ป้าพอล พี่ตู่ พี่ปอง พี่แนน และสมาชิกทุกๆคน รินมาถึงสวิสเรียบร้อยแล้วนะคะ สวิสสวยเหมือนเมืองในฝันจริงๆค่ะ พี่ตู่รีบตามรินมานะคะ เหงาๆๆแล้วอ่ะ รินไม่ได้หายไปไหนหรอนะคะ แต่ว่ามีปัญหาเรื่องปลั๊กไฟค่ะเลยใช้โน๊ตบุ๊กไม่ได้ ไปหาซื้อก็ไม่มีค่ะแซดๆๆๆๆๆ จริงๆเลย จนกระทั่งวันนี้แฟนเอาไปทำให้ที่ร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าค่ะ ก็เลยใช้ได้ ดีใจที่สุดดดดดเล้ยยยยย พี่ตู่ พี่แนน รีบตามมานะคะ เดี่ยวไม่ทันหิมะน๊า สำหรับใครที่กำลังจะขอวีซ่าก็ขอให้ผ่านกันทุกคนเลยนะคะ