สวัสดีค่ะ คุณป้าพอล และ เพื่อนๆที่น่ารักทุกคน

Previous topic - Next topic

Sarah

สวัสดีค่ะ ชื่อ เปรี้ยว ค่ะ แต่เพื่อนๆ ชอบเรียก ซาร่า ก็เลยติดปากเลยใช้ชื่อนี้อ่ะคะ
เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เองค่ะ เป็นคน ยโสธร ค่ะ แต่ไม่ได้โอหังนะ นิสัยเป็นมิตรค่ะ
ได้อ่านเรื่องราวของคุณป้าพอลบ้างแล้วค่ะ  แต่ยังอ่านไม่หมดเลย เยอะแยะดีนะคะ
เปรี้ยวว่า เป็นชีวิตที่ผาดโผนดีค่ะ แต่ไม่ทราบว่าคุณป้าอยู่รัฐไหนคะ ใกล้ ซูริค รึเปล่าคะ
แล้วตอนนี้อากาศเป็นไงบ้างคะ ไม่รบกวนนะคะที่ หนูถามมากไปหน่อย เป็นคนง่ายๆค่ะ
ไม่คิดมาก อยากรู้อะไรเปรี้ยวก็จะถามออกไปหมดเลย อิอิ..
  เพื่อนๆ ด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ เพราะยังไม่รู้จักใครเลย นอกจากป้าพอล ผู้มี
เรื่องราวที่ น่าทึ่งและน่าตื่นเต้นที่สูดดดดด.....