กลัววีซ่าไม่ผ่าน

Previous topic - Next topic

krongtong

เพิ่งไปขอวีซ่ามาเมื่อวันที่5พ.ย ที่ผ่านมาค่ะ พอดีไปยื่นวีซ่าท่องเที่ยว มิ้มไปเที่ยวหาอาที่ซูริค พอดีอาแต่งงาน2ปีแล้ว แต่แฟนของอาทำหนังสือเชิญมาให้ ใบประกัน  พอมิ้มเอาไปยื่นเค้าก็ถามมากเลย แต่เค้าให้มิ้มบอกให้ลุงที่เป็นแฟนอาส่งFax มาให้ดูว่าเคยการันตีใครมาบ้าง ลุงส่งไปแล้ว วันที่10รอรับผล ลืมบอกไปมิ้มทำอาชีพค้าขายแต่ค่าใช้จ่ายผู้เชิญเป็นผู้ออกให้ ไม่มีสเตจเม้น ไปให้เค้าดูเพราะเงินยังไม่มาก จะพอมีสิทธิ์ลุ้นไหมค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะ ช่วยตอบทีน่ะค่ะ   ขอบคุณค่ะ

ning_naka

ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้ไปหรือยังคะ