แชร์ประสบการณ์พร้อมขอความคิดเห็นด่วนค่ะ

Previous topic - Next topic

ladypatth

สวัสดีคะ คุณนา

เข้ามาให้กำลังใจอีกคน เชื่อว่า ทางข้างหน้าต้องเป็นฟ้าที่สดใสสำหรับคุนนาแน่เลย คิดซะว่าเป็นประสบการณ์ในชึวิตที่ผ่านเข้ามา เด๋วมันก็จะผ่านไปนะคะ

เป็นกำลังใจให้มาก ๆ คะ

kun_na

สวัสดีป้าพอล และเพื่อน ๆ ทุกคนค่ะ ขอบคุณมาก ๆๆๆๆ นะคะสำหรับทุกกำลังใจ ตอนนี้ดิฉันกำลังอยู่ในช่วงเดินดำเนินการเรื่องเอกสารอยู่ค่ะ ทุกอย่างเป็นปกติดีค่ะ ทางอำเภอและทนายให้ความช่วยเหลือตรงนี้อยู่ แต่ถึงยังไงก็ยังไม่มีอะไรแน่นอน แต่ตอนนี้ดิฉันกำลังใจเต็มร้อยค่ะ  ยังไงก็ต้องดำเนินการตามขั้นตอน ตอนนี้ยังไม่ทราบอะไรมาก ยังไงถ้ามีอะไรคืบหน้าจะเข้ามาแชร์นะคะ ดิฉันก็หวังว่าทุกสิ่งทุกอย่างจะผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ขอบคุฯอีกครั้งนะคะ สำหรับทุก ๆ กำลงใจที่มอบให้ ช่วยดิฉันได้เยอะเลยค่ะ

สุดท้ายนี้ขออวยพรให้ป้าพอล และเพื่อน ๆ สมาชิกทุกคนมีความสุขมาก ๆ นะคะ สุขภาพแข็งแรงทุกคนค่ะ