เพื่อนๆคนไหนมีfacebookบ้างคะอยากหาเพื่อนคุยค่ะแบ่งปันรูปสวยๆกันให้กำลังใจกัน

Previous topic - Next topic

ing

สวัสดีค่ะป้าพอลแล้วก็เพื่อนๆทุกคนค่ะ ตอนนี้เหงามากค่ะ(ขนาดอยู่เมืองไทยนะเนี่ย)ตอนนี้กำลังเตรียมตัวจดทะเบียนอยู่นะค่ะแฟนมาเดือนหน้านู้น ::)อยู่หน้าคอมทั้งวันเลยหาข้อมูลไปด้วยเล่นfacebookไปด้วย เรียนภาษาอังกฤษไปด้วยเรียนจากหนังสือน่ะค่ะ  ;) ขอแฟนไปเรียนภาษาเยอรมันเหมือนกันค่ะแต่เค้าบอกว่าภาษาอังกฤษน่ะเอาให้รอดก่อน :oแหมพ่อคุณช่างกล้าพูด ก็เลยต้องมานั่งเรียนอังกฤษใหม่ไปตามระเบียบ แต่ตอนนี้อยากมีเพื่อนๆที่นู่นมากเลยค่ะ อยากดูรูปสวยๆเป็นกำลังใจให้กันถึงแม้จะไม่ได้อยู่ใกล้กันแต่ก็เป็นเพื่อนกันได้นะคะ
ชื่อของเวย์ทางfacebook นะคะwannapa junam เมื่อวานเซ็งมากมีคนพยายามเข้าข้อมูลfacebookของเวย์แบบว่าหายหมดเลยเลยต้องไปสมัครใหม่เริ่มใหม่หมดเลยแต่แฟนคนเก่าฮิฮิ เอาเป็นว่าเป็นห่วงทุกๆคนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนแล้วจะไปเยี่ยมน้า :-* :-* :-*

aum

สวัสดีค่ะ คุณ wey
            ถ้าเหงาก้อมา m กับอุ้มได้นะคะ ตอนนี้อุ้มกะว่างๆ haruing_1@hotmail.com

ing

ตอนนี้เวย์แอดไปแล้วนะคะ หวังว่าคงจะได้มีโอกาศไปเยี่ยมเนอะ :-*

๋Jeab

สวัสดีค่ะคุณเวร์คนช่างเหงา อยู่เมืองไทยน่าจะมีกิจกรรมเยอะแยะนะค่ะ ถ้ายังไงก็ยินดีต้อนรับที่เข้าต่างแดนค่ะ จะจดทะเบียนแล้วอยู่ที่สวิสฯเหรอค่ะ ยังไงบอกแฟนว่า ขอเรียนภาษาเยอรมันดีกว่าค่ะ อังกฤษก็ดีค่ะ แต่คิดว่า เยอรมันน่าจะดีกว่าถ้ามาที่สวิสฯค่ะ แต่ไม่รู้อยู่เมืองไทยเหมือนกัน อิอิอิ เขียนมาตั้งนาน คงคิดว่าคงเขียนอยู่สวิสฯ ใช่ไหมค่ะ ผิดค่ะ อยู่เยอรมัน จ๊ากกก กำลังจะย้ายอาทิตย์หน้านี้ละค่ะ ยังไงเผื่อได้เป็นเพื่อนกันค่ะ อ๋อ เดี๋ยวค่อยแฮดคุณเวร์เข้า facebook ของเจี๊ยบค่ะ  ;D แล้วเจอกันนะค่ะ

ing

หวัดดีค่ะคุณเจี๊ยบและพี่ๆเพื่อนๆความจริงกิจกรรมมีให้ทำเยอะจริงๆค่ะ แต่เวย์น่ะค่ะเกิดมีรากงอกขึ้นมาขี้เกลียจออกนอกห้องไปงั้นแหละ พูดถึงภาษาอังกฤษ :Dฮามากค่ะคุณบอสโทรมา เวย์อ่ะฟังเค้ารู้เรื่องแต่เค้าอ่ะฟังเวย์ไม่รู้เรื่อง ;Dแถมยังต้องเปลี่ยนชื่อในเว็บอีกคุณบอสเกิดอยากรู้ไปหมดว่าเค้ามาคุยอะไรกันในนี้แต่เค้าบอกว่าอืมดีจริงๆเนอะเวบเนี้ยมีความรู้เยอะเยอะ อ่านรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้างแต่ก็ตามหากระทู้แฟน ???ตอนนี้ก็ยังหาไม่เจอ :Dคุณเจี๊ยบย้ายอาทิตย์หน้านี้แล้วเหรอคะ!!เจอกันแน่ค่ะถ้าไม่รังเกลียจนู๋เวย์ฝากตัวด้วยนะคะ พีๆๆเดี๋ยวจะเอาสมุนไพรไปฝากนะพี่เจี๊ยบเวย์มีเยอะเลยขมิ้นแค็ปซูลมีประโยชน์เยอะมากๆแล้วจะไปเยี่ยมนะ :-*

๋Jeab

Quote from: ing on July 22, 2009, 06:31:52 PM
หวัดดีค่ะคุณเจี๊ยบและพี่ๆเพื่อนๆความจริงกิจกรรมมีให้ทำเยอะจริงๆค่ะ แต่เวย์น่ะค่ะเกิดมีรากงอกขึ้นมาขี้เกลียจออกนอกห้องไปงั้นแหละ พูดถึงภาษาอังกฤษ :Dฮามากค่ะคุณบอสโทรมา เวย์อ่ะฟังเค้ารู้เรื่องแต่เค้าอ่ะฟังเวย์ไม่รู้เรื่อง ;Dแถมยังต้องเปลี่ยนชื่อในเว็บอีกคุณบอสเกิดอยากรู้ไปหมดว่าเค้ามาคุยอะไรกันในนี้แต่เค้าบอกว่าอืมดีจริงๆเนอะเวบเนี้ยมีความรู้เยอะเยอะ อ่านรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้างแต่ก็ตามหากระทู้แฟน ???ตอนนี้ก็ยังหาไม่เจอ :Dคุณเจี๊ยบย้ายอาทิตย์หน้านี้แล้วเหรอคะ!!เจอกันแน่ค่ะถ้าไม่รังเกลียจนู๋เวย์ฝากตัวด้วยนะคะ พีๆๆเดี๋ยวจะเอาสมุนไพรไปฝากนะพี่เจี๊ยบเวย์มีเยอะเลยขมิ้นแค็ปซูลมีประโยชน์เยอะมากๆแล้วจะไปเยี่ยมนะ :-*
นู๋เวยย์แน่ใจจะฝากตัวกับพี่เจี๊ยบเหรอ อิอิอิอิอิ พี่เจี๊ยบก็ยังฝากกับป้าพอลกับพี่ ๆ ในเวฟนี้แหละจ้า ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ แล้วแวะมาหาพี่เจี๊ยบก็ได้ แต่งงานแล้วจะย้ายไปอยู่ตรงไหนของสวิสฯเหรอจ้า

ing

สวัสดีค่ะป้าพอลพี่เจี๊ยบพี่อุ้มแล้วก็เพื่อนๆทุกคนค่ะ ตอนนี้เวย์กำลังยุ่งเรื่องชุดกับสตูดิโอถ่ายภาพน่ะค่ะต้องการไปถ่ายนอกสถานที่ค่ะก็เลยต้องหาช่างที่เข้าใจว่าเราต้องการรูปแบบไหนแล้วก็คือมีความสามารถและรักในการถ่ายรูปน่ะค่ะ(จะได้ไม่หงุดหงิดเวลาเราพูดมากน่ะค่ะ) เหนื่อยจริงๆค่ะเอ่อขอรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำสตูดิโอถ่ายรูปที่ไม่เดือดร้อนให้หน่อยสิคะที่รับถ่ายนอกสถานที่แล้วก็ไม่ค่อยเรื่องมากเท่าไหร่ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ อ้อแต่งแล้วคิดว่าไปอยู่แถวWinterthur น่ะค่ะพี่เจี๊ยบแล้วจะไปเยี่ยมค่ะ

aum

;Dน้องเวย์
               หาเผื่อพี่ด้วยสิ พี่ยังไม่มีไอเดียเลยว่าจะไปถ่ายที่ไหน ตอนนี้คิดแค่ว่าจะลดหุ่นให้มันหาชุดได้ก่อน ;Dฮ่าๆๆๆ ถ่ายแล้วส่งรูปมาดูบ้างนะจ๊ะ เผื่อพี่จะได้ไอเดียบ้าง

angkanaruk

สวัสดีค่ะ พี่เวย์มาอยู่แถว Winterthur ใกล้กิฟมากเลยค่ะ กิฟอยู่ที่ effretikon นั่งรถไฟมาก้อไม่กี่นาทีก้อถึงแล้วเนอะ กิฟก้อวันๆก้อไม่ทำไรหรอกค่ะ อิอิ นั่งหน้าคอมเหมือนกาน ช่วงนี้ปิดเทอมค่ะ ใกล้เปิดเรียนล่ะ กิฟก้อมี facebook เด่วแอดไปน่ะค่ะ