News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ลาพักร้อน

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีค่ะ ทุกๆคน

จะลาไปเดินเขาที่  Arosa จะกลับอาทิตย์หน้า และคิดว่าคงไม่มีโอกาสเข้ามาอ่านข้อความต่างๆใน Webboard

ขอขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาช่วยตอบให้ข้อมูลเป็นวิทยาทานแก่กัน

เจอกันใหม่อาทิตย์หน้านะคะ

ladypatth

เที่ยวเผื่อ หลาน ๆ ด้วยนะค๊ะ เดินทางปลอดภัยคะคุณป้า

St.Galler

น่าอิจฉาจัง เดินเผื่อด้วยนะครับ  ;D

Tammy Tomtam

เที่ยวเผื่อด้วยนะคะ หนูเริ่มงานใหม่ หัว โตมากเลยค่ะ  ข้อมูลเต็มหัวเลยค่ะ ยังกะนักเรียนนะคะ

maejiewjiew

ช่วงนี้ฝนตกเกือบทุกวัน  ไม่อยากให้ตกทั่วฟ้าเลย  เดี๋ยวป้าจะเดินไม่สนุก  แม่จิ๋วจิ้วฯรออ่านเรื่องจากอโรซ่าอยู่นะคะ  ว่าแต่..ป้าจะเดินเพลินจนลืมถ่ายรูปหรือเปล่าหนอ   ;D