News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ

Previous topic - Next topic

แตงโม

สวัสดีค่ะ ป้าพอล  และทุกคน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
เคยเข้ามาอ่านกระตู้ของทุกคนที่บอร์ดนี้บ่อยมากกกกกกกกก......แต่ไม่รู้จะเขียนหรือ ถามคำถาม ยังไง?  นี้ก็ลองเขียนครั้งแรก ;D.

Nattie

สมาชิกไหม่เมหือนกันค่ะ นัท  เพิ่งเจอบอร์ดนี้  กำลังวางแผนไปเรียน ปตรี ที่ซุริคค่ะ

๋Jeab

ยินดีต้อนรับจ้า ตอนนี้อยู่เยอรมันกำลังจะย้ายไปสวิสฯ อยู่เหมือนกันค่ะ ใหม่เหมือนกัน อิอิอิ ;D ;D อยู่สวิสฯ ใช่ไหมค่ะ ที่ไหนค่ะ

ปรมัทร์ มณีกร

สวัสดีคะ ทุก ๆ ๆคน และสวสัดีคุณป้า pall สามชิกใหม่เหมือนกันคะ แต่ก็อ่านที่บอร์ดนี้หลายครั้ง ชื่อตั๊กกี้คะ ตอนนี้ 25 ปีแล้ว ไม่เคยมาสวิตหรอกคะ แต่เคยไปเยี่ยมพี่สาวที่ Ireland สองครั้ง ก็เพิ่งจะมีแฟนเป็นคนสวิตนี่หละคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

nat

สวัสดีค่ะ  เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกัน  ชื่อ ณัฐ ค่ะ ตอนนี้อยู่เมืองไทย แต่มีแฟน อยู่ สวิส

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ  .

tiew

สวัสดีค่ะ คุณ ป้าpall  คุณแตงโม (ชื่อน่ากินจังฮิ)
ขอต้อนรับน้องใหม่(ร้ายบริสุทธิ์ค่ะ) ชื่อติ๋วค่ะ ว่างๆเข้ามาทักทายได้นะค่ะ

Minnie3161

สวัสดีค่ะ คุณป้า pall และ ทุกคน เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกัน  ชื่อ มิ้นท์   อยู่เชียงใหม่  และก็มีแฟนอยู่ที่สวิสเหมือนคนอื่นๆ ค่ะ..   ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ

pinky

สวัสดีค่ะ คุณป้าพอล และ ทุกคน เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกันค่ะ  ชื่อ Pinky อยู่ ชลบุรี  และก็มีแฟนอยู่ที่สวิสเหมือนกัน อิอิ..เข้ามาอ่านข้อมูลแล้วรู้สึกอบอุ่น แล้วข้อมูลน่าสนใจมาก ๆ เลยค่ะ  ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ  แฟนกลับไปสวิสแล้ว 2 เดือน เหมือน 2 ปี เลยอ่ะ คิดถึงมาก ๆ มีแฟนฝรั่งต้องอดทนคิดถึงแบบนี้เหรอค่ะ เวลา  chat คุยกัน ก็อยากจะเอาหัวใส่เข้าไปในคอมพิวเตอร์จังเลยอ่ะ จะทำไงได้ละ ก็ดันอยากมีแฟนเป็นฝรั่ง หัวดำ ไม่ทองนะ หัวดำ ตัวขาว ๆ ก็จะอดทนคิดถึงต่อไป จะเรียนหนังสือไม่รู้เรื่องแล้ว เนี่ย งานเข้าเลยเรา

Pinky

Tatar

สวัสดีค่ะ เห็นว่าเป็นสมาชิกใหม่เลยเข้ามาทักทายนะค่ะ ไม่ได้อยู่ซูริคนะค่ะ อยู่เวียนนา ออสเตรียค่ะ แต่กำลังจะเดินทางไปเที่ยวซูริค และเมืองอื่นๆ นะค่ะ เผื่อว่าสนใจ จะได้ร่วมเดินทางไปด้วยกันนะค่ะ