News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ฝนต่างฤดู

Previous topic - Next topic

Lookjan

สวัสดีค่ะหายไปซะตั้งนาน สบายดีน่ะค่ะทุกคน
วันนี้เอาสายฝนมาฝากค่ะ

คิดถึงน่ะค่ะทุกคน.. :-* :-*

kun_k

สวัสดีค่ะสวัสดีค่ะคุณลูกจัน เป็นยังไงบ้างคะสบายดีรึเปล่า เห็นรูปสายฝนที่นำมาฝากแล้ว รู้สึกเหงาขึ้นมาัทันทีเลยค่ะ อินไปรึเปล่าเนี่ย ฮ่า ๆๆ  แหมโรแมนติคจังนะคะเจ้าของกระทู้เนี่ย ช่วงนี้อากาศที่สวิสไม่ค่อยดีเนาะ ไม่ค่อยจะมีแดดเลย ที่สำคัญช่วงนี้ปิดเทอมด้วย เป็น busy mom กันหมด ปล้ำกับลูกชายทุกวันค่ะ ว่าจะหาเวลาว่างพากันออกไปไหนก็ฝนตกมั้ง เลยไม่ได้ไป ก็เลยต้องพากันเล่นอยู่ในบ้านนั่นแหละ แต่ก็สนุกไปอีกแบบเนาะ

หวังว่าคุณลูกจันคงสบายดีนะคะ ยังไงก็รักษาสุขภาพกันนะคะทุกคน