หาเพื่อนร่วมเดินทางท่องเที่ยวในสวิสเซอร์แลนด์/ ยุโรป นะค่ะ

Previous topic - Next topic

Tatar

สวัสดีค่ะ ชื่อตาร์ต้าร์นะค่ะ เป็นนักเรียนอยู่ที่ เวียนนาประเทศออสเตรียค่ะ ตั้งใจว่าอยากจะไปเที่ยวสวิสเซอร์แลนด์ แล้วก็หลายๆ ประเทศในยุโรปนะค่ะ เที่ยวคนเดียวก็ไม่สนุกใช่ไหมค่ะ เลยอยากหาเพื่อนๆ ที่สนใจเดินทางไปด้วยกันค่ะ หรือเพื่อนๆ สนใจอยากเดินทางมาเที่ยวเวียนนา ก็ยินดีต้อนรับนะค่ะ แต่ต้องมาก่อนเดือนพฤศจิกายน 2009 นะค่ะ เพราะต้าร์จะต้องกลับไปเรียนต่อที่นะค่ะ ส่วนที่มาที่นี่ก็มาเรียนภาษาเยอรมันเพิ่มเติมนะค่ะ กำลังรอเพื่อนๆ เดินทางไปด้วยกันนะค่ะ