ฝรั่งลามกอย่างนี้ทุกคนหรือเปล่า ????

Previous topic - Next topic

moo5202

สวัสดีป้าพอลและก็พี่ทุกคนเลยนะค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวขอโทษก่อนนะค่ะที่หายไปนานเนื่องจากว่าบีมัวยุ่งกับงานมากนะค่ะ และอีกอย่างช่วงนี้ที่ประเทศไทยก็ฝนตกหนักทุกวันทำให้อากาศดี เลยทำให้ขี้เกียจค่ะ  ;D

ทุกคนอาจสงสัยในหัวข้อกระทู้ของบีได้ คือคนที่บีกำลังคบกันอยู่ตอนนี้ เค้ามีพฤติกรรมแปลก ๆ คือ เค้าชอบ Chat MSN และก็ออกแนวลามกหน่อย ๆ นะค่ะ แต่ก่อนที่เค้าจะเป็นอย่างนี้ บีเคยบอกเค้าว่า หากรู้สึกอย่างไร หรือว่าคิดอย่างไร อย่าปิดบัง ตั้งแต่นั้นมาเค้าก็เป็นแบบว่า ผมเหงา อยากอยู่ด้วยกัน อยากมีลูก แบบว่าออกแนวลามกอีกมากมายอ่ะค่ะ บีเองรู้สึกไม่ดีเลย มันดูเหมือนกับว่าเค้าต้องการ sex มากกว่าความรัก ความรุ็สึกของบีมันเป็นในทางลบนะค่ะ แต่เค้าบอกว่าเป็นธรรมดาของเป็นฝรั่ง บีเคยบอกว่าไม่ชอบ เค้าก็บอกว่างั้นไม่พูดก็ได้ แต่มันก็เหมือนกับว่าเค้ากำลังพยายามปิดบังตัวเองอยู่ ซึ่งบีก็คิดอีกว่าการที่จะคบกันก็ไม่ควรปิดบังกัน (เธอจะเอาไงของเธอเนี้ย  :-\)

บีเลยอยากขอให้พี่ ๆ ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ ว่าตอนที่พวกพี่ ๆ เริ่มจีบหรือว่าคบกันเนี้ย ฝรั่งเค้าเป็นอย่างนี้จริงหรือเปล่าค่ะ แล้วพวกพี่ ๆ รู้สึกอย่างไร หรือว่าเฉพาะตานี้คนเดียว หรือว่าบีหัวโบราณก็ไม่รู้ สับสนจริง ๆ  ??? เหตุการณ์นี้ทำให้บีไม่อยากคุยกะเค้าเลยอ่ะ ตอนนี้  :-\

the sun

สวัสดีจ้ะ น้อง moo อีกกระทู้ที่พี่เข้ามาวุ่นวาย อีกแระ หุหุ
  อยากถามว่า เขาแชทในแง่ที่ว่าลงลึก มากๆ ไหมหล่ะถึงขนาดว่า เฮ้ย..ขอดูเธอถอดผ้าโชว์หน่อยสิ แบบนี้ทุกวันๆ ก้อไม่ไหวนะ  ถ้าหากว่า ไม่มาก แค่อย่างที่น้องเล่ามา ก้อไม่ผิดปกติหรอกนะ คนรักกัน ด้วยคนรักกันทั่วไป ก้อมีหยอกล้อกันบ้าง สมัยนี้พี่ว่า เป็นเรืองปกตินะ ที่จะพูดเล่น หากมีอะไรกันแล้วกับแฟน รักที่จะมีแฟนหรือสามีฝรั่งคำว่า ชิงสุกก่อนห่ามนั้น พี่ว่า คงให้ลืมไปได้ พี่เชื่อว่า ร้อยทั้งร้อย หรือหลายต่อหลายคน ที่ชิงสุกก่อนห่ามกับฝรั่งทั้งนั้น (เว๋ยยยย ตรงไปป่าวเนี๊ยะ หุหุ) บางคนอาจจะไม่นะ แต่ถ้าอย่างที่ Moo บอกว่า ห้ามเขา เราไม่ชอบเขาก้อหยุด ก้ออย่าพิ่งไปตัดสินเขาว่า เขาฝืนหรืออะไรอยู่(ดีกว่าเขาไปทำกับคนอื่นใช่ไหม) ถ้าเขารักเรา เขาก้อรับเราได้จุดนี้ สิ่งที่เราไม่ชอบ ก้อดีแล้วที่แจ้งความรู้สึกเรากับเขาไป เป็นเรื่องปกติของผู้ชายหล่ะ ที่จะชอบคุยเรื่องแบบนั้นเล่นๆ กันคนที่เรารัก สามีพี่ปัจจุบันหยอกล้อพี่ เรื่องที่ทะลึ่งๆ ทุกวัน ตั้งแต่ ก่อนแต่งงาน จน มีลูก เขาก้อทำปกติของเขา เขาก้อหยอกล้ออยู่แต่กับเมียเขานี่แหล่ะ ลองไปทำกับคนอื่น เมิ่งงงงหัวแบ๊ะแน่ๆๆๆๆ ดูความรักเสมอต้นเสมอปลาย ความไว้วางใจกันจะดีกว่า ที่เขามอบให้เรา เป็นบทพิสูจน์ที่สำคัญหนักกว่า ....นะ

moo5202

ขอบคุณพี่ The Sun (พี่ตะวัน ใช่หรือเปล่านะ  :D อ่านกระทู้มาเยอะจำได้ไม่หมดอ่ะ ขอโทษนะค่ะหากว่าจำผิด)  มากนะค่ะ ที่มาแชร์ประสบการณ์ของพี่ให้หนูฟัง หนูไม่ถือว่าวุ่นวายหรอกค่ะ  :D  ยินดีด้วยซ้ำ หนูเองก็ไม่กล้าถามใคร ในกระทู้ที่หนูตั้งคำถามเป็นคำถามที่หนูไม่เคยปรึกษาใครเลยนอกพวกพี่ ๆ ในกระทู้ของป้าพอลเนี้ยแหละค่ะ :D ขอบคุณป้าพอลและพี่ตะวันมาก ๆ เลยนะค่ะ

เค้าก็ไม่ถึงขนาดกับให้ถอดเสื้อผ้าอย่างโน้นอย่างนี้หรอกค่ะ แค่บอกว่าชอบนะถ้าใส่ชุด sexy อะำไรทำนองเนี้ย (แต่ก็ไม่เคยใส่ให้เห็นซักครั้งนะค่ะ  :D) และเค้าก็ไม่ได้รบเล้าอะไรเรามากมาย แต่พอเจอเหตุการณ์นี้ขึ้นมาก็เลยมีอาการตะหงิด ๆ ในใจหน่อย ๆ แต่ก็อย่างที่พี่บอกว่า ดีกว่าเค้าไปทำกับคนอื่น  :P  ตอนนี้ทำได้อย่างเดียวคือพยายามศึกษาเค้าและเข้าใจตัวเองให้มากกว่านี้อ่ะค่ะ ว่าต้องการอะไรกันแน่  :)

ปล. หากป้าพอลคิดว่ากระทู้นี้ไม่เหมาะสมอย่างไร ขอให้ป้าพอลทำการลบกระทู้ได้ตามที่ป้าพอลเห็นสมควรเลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ  :D

lucky-1

เพิ่งมาเห็นกระทู้ ตอบช้าไปหรือเปล่า  เนี่ย
  จากประสบการณ์ ที่เคยแชทมา ถ้ามาแนวลามก แล้วน้องไม่ชอบ ไม่ค่อยดีแล้วล่ะ เชื่อเซ้นต์ตัวเองเถอะ   พอจะเอาจริง ให้มาพบ มาตบมาแต่ง หายจ้อยเลย ของปลอมค้า
   แล้ว คิดดูว่า ถ้าได้มาเป็นสามีจริง วันๆ เอาแต่เซ็กส์ วันละ3-4 เวลา คุณไหวเปล่า
    ต่อให้รวยไงก็ไม่เอา  เคยคุยกับน้องที่แต่งกับยูเครน ให้เงินสินสอดหลายแสน เงินใช้เดือนละหมื่น น้องเขายังหนีกับไทยเลย เธอบอกว่า  ฝ่ายชาย..ทำ..บ่อย จนทนไม่ไหวพี่
   แต่สังเกตดู และเคยได้ยินหมอพูด ฝรั่งมีฮอร์โมน และความต้องการมากกว่าคนไทยนะ คิดว่าจริง  แต่ของเราไม่จู่จี้เพราะอายุแย้มฝาโลงกันแล้ว..55555

naddyswiss

พี่ว่าคุณน้องคงเรียบร้อยน่ะฮ่ะ ฝรั่งกะคนไทยธรรมเนียมอะไรๆก้อแตกต่างจากคนไทย

แสดงว่าเค้าคงชอบคนที่ออกแนวอีโรติกกว่านี้กระมังคะ

วันหลังลองใส่ชุดลายเสือดาวถือแซ่ฟาดจอคอมดู กร๊ากๆๆๆ

แต่อยากบอกน้องว่าในโลกแห่งความเป็นจริง ถ้าน้องต้องแต่งงานมีชีวิตคู่

น้องก้อต้องทำตัวให้เซ๊กซี่บ้างอะไรบ้างนะคะ

จะให้ทื่อๆ แบบไม่นะ อย่ามาโดนตัวหญิงนะค๊า หม่อมแม่สอนหญิงให้รักตัวสงวนตัวไรแบบนี้ ฝรั่งเค้าอาจงงได้น่ะฮ่ะ

ส่วนตัวพี่ว่าให้เทียบพี่กะฝรั่งใครลามกกว่ากันพี่ว่าพี่เนี่ยลามกกว่าฝรั่งอีก อิอิ

ไม่ว่าจะเป็นหนุ่มไทย หรือ หนุ่มฝรั่งก้อคงลามกพอๆกันก้อเป็นนะคะ ขึ้นอยู่กะว่าเค้าจะกล้าแสดงออกไหมมากกว่าค่ะ

พวกไม่ค่อยแสดงออกเนี่ยดิ น่ากลัว พออยู่ด้วยจริงๆมันเอาเทียนหยด แซ่ฟาด หนามตำนี่น่ากลัวเลยนะ

ถ้าเค้าแสดงความกามแต่แรกๆอ่ะดีแว๊วน้อง จะได้ตั้งรับทัน ไม่ชอบจะได้ไม่ต้องไปอยู่กะม๊านนนนนนนนนนนนน

moddam

เข้ามาเห็นด้วยกับคุณ Naddyswiss ค่ะ
ไม่ว่าชาติไหน ก็ลามกเหมือนกันหมด อยู่ที่ใครจะแสดงออกมา มากน้อยเท่าไหร่

และไม่ว่าชาติไหนก็มีความาสามารถในการทำการบ้าน เท่าเทียมกัน
ขึ้นชื่อว่าเพศชาย สร้างฮอร์โมนให้สามารถอยู่แล้วค่ะ  :D

และไม่ว่าจะการศึกษาระดับไหน ก็ลามกค๊า  ;) ;D

และที่สำคัญ มด (เพศหญิง) ก็ลามกค่ะ  ;D

ปล.ชีวิตคู่ เราต้องเซ็กซี่และอย่าโทรมค่ะ ไม่งั้นมีเห่ค่ะ  :o