กลัววีซ่าออกไม่ทัน

Previous topic - Next topic

dazy

ตอนนี้ดาวขอนัดสถานฑูตแล้วแต่ต้องรอไปสัมภาษณ์เป็นเดือนเลยค่ะ เค้านัดวันที่ 3 มิ.ย.แต่ว่าโรงเรียนจะเปิดสอนวันที่ 10ส.ค.52 ดาวกลัวว่าถ้าต้องรอ คำตอบจากสถานฑูตนานถึง 2 เดือน คงต้องไปไม่ทันโรงเรียนแน่ๆ รบกวนพี่ๆที่มีความรู้เรื่องการขอวีซ่านักเรียนช่วยเล่าประสบการณ์ให้อ่านด้วยนะค่ะ

:(กลัววีซ่าออกไม่ทัน ช่วยหน่อยนะค่ะ :(

aum

หวัดดีจ๊ะ น้องดาว คือว่าพี่ไม่ได้เข้ามาตอบนะจ๊ะ แต่พี่จะบอกว่าส่วนมากวีซ่านักเรียนจะไม่ค่อยมีผู้รู้เข้ามาตอบเท่าไหร่จ๊ะ  เพราะพี่สังเกตมาหลายกระทู้แล้วจ๊ะ หรือจะเพราะว่าพี่ๆ ใน pallswiss ส่วนมากจะเลยวัยเรียนไปแล้วน่ะจ๊ะ hahahahahahaah ล้อเล่นนะจ๊ะ เอ้าใครเป็นผู้รู้ช่วยมาตอบด้วยนะคะ