News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

สวัสดีครับสมาชิกใหม่

Previous topic - Next topic

cso_2008

สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนในสวิสครับ ผมเพิ่งสมัครเข้ามา ผมอยู่ที่เมืองไทยครับตอนนี้ร้อนมาก
ผมอยากไปเที่ยวสวิสเหมือนกัน (ครั้งหนึ่งในชีวิตก็ยังดี) พอดีผมรู้จักคนไทยที่เจนีวาคับ อยู่ใน versoix คับ ชื่อแนน รู้สึกว่าเค้าจามีครอบครัวแล้วมั้ง ช่วงหลังๆ นี้ไม่ได้ติดต่อเค้าเลย ไม่ทราบว่ามีคัยพอรู้จักบ้างมั๊ยครับ อยากรู้ว่าเค้าเป็นอย่างไรบ้าง ใครพอรู้ผมรบกวนด้วยคับ จะเป็นพระคุณมากครับ
จาก......คนแดนไกล

cso_2008

สวัสดีครับทุกคนในสวิส

pall

สวัสดีค่ะ คุณcso_2008
ยินดีต้อนรับค่ะเวบนี้ไม่ค่อยมีหนุ่มหลงทางเข้ามาเท่าไรนัก
เห็นด้วยค่ะว่าเมืองไทยร้อนมาก ที่สวิสอากาศก็แปรปรวนตลอดเวลาแบบคนเจ้าอารมณ์
อย่าหมดสิ้นความหวัง หรือความฝัน  ทุกอย่างย่อมเป็นไปได้ขอเอาใจช่วยค่ะสักวันขอให้ฝันคุณเป็นความจริง
ได้มาเที่ยวสวิสค่ะ

หวังว่าเพื่อนคุณที่ชื่อ แนน เข้ามาอ่านและติดต่อกลับไปหาคุณ  ขอขอบคุณใครที่รู้จักคุณแนนช่วยส่งข่าวนี้ไปหาเธอด้วยนะคะ  เอาใจช่วยค่ะ