อยู่บ้านคนเดียว เหงาด้วย หนาวด้วย หือๆๆๆ

Previous topic - Next topic

nidnid

กิ๊ฟ เป็นไงบ้างจ๊ะ ไปเรียนมาสนุกไหม รักภาษาเยอรมันบ้างหรือยังจ๊ะ
แล้วเรียนที่สถานฑูต ครูสอนคนไทยหรือว่าฝรั่งจ๊ะ พี่ไม่เคยไปเรียนเลย
เพราะเป็นคนไกลสถานฑูต ประมาณว่าบ้านนอกหน่อย อยู่บนเขาหน่อย
ไม่ได้อยู่ใกล้เมืองใหญ่

angkanaruk

ดีค่ะ ยังไม่รักภาษาเยอรมันเลยค่ะ ไม่ค่อยชอบเวลาออกเสียงยากอ่ะ เหอๆ ก้อสนุกดีค่ะ มีอะไรรอแฟนกลับบ้าน อิอิ ;D อยู่เมืองใหญ่ไม่ค่อยชอบค่ะ ชอบอยู่บนเขา วิวสวยดี เปงธรรมชาติ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ::)