ไปเรียนเต้นหนุก ๆ กันมิค่ะ ใครอยู่แถวนุชาเตลบ้าง หาเพื่อนเต้นจ๊ะ

Previous topic - Next topic

Oceane

อ่านเจอในหนังสือพิมพ์ เห็นบอกว่า 5 chf le cours มีให้เลือกเรียนหลายแนวมากเรยค่ะ
modern hiphop salsa etc. . .  ยิ่งเข้าไปดูในเว็บยิ่งอยากไปเรียนใหญ่เรย

hxxp: www. resodanse-station. ch/danse-neuchatel/esprit. html

อยากไปเรียนจังเรย อยากออกกำลังกายด้วยบวกกับชอบเต้น
แต่อยากมีเพื่อนไปเต้นด้วยกันคงจะสนุกกว่าเยอะเรย มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ ป้า ๆ อยู่แถว ๆ นี้สนใจกันมั้งมั้ยค๊าา

:D ;D

ดีค๊าคุนป้า Pall ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า จ๊วบบบ

pall

สวัสดีค่ะ คุณOceane
ยินดีต้อนรับจ้าและมาทำLink..ให้ใหม่นะคะ
http://www.resodanse-station.ch/danse-neuchatel/esprit.html

:D คนแก่ขอตัวไม่ไปเต้นด้วยนะกลัวเต้นไปลมใส่ซะ... :D
พูดถึงการเต้นรำ  มีคนสวิสเข้าร่วมกลุ่มเต้นรำกันโดยเฉพาะเต้นรำพื้นเมือง
อย่างลุงก็เข้ากลุ่มเต้นรำและร้องเพลง ไม่ได้โม้น้าๆๆๆๆๆๆ  ลุงแกเป็นนักเต้นทีนไฟได้ชนะได้เหรียญทองมาแล้ว
จังหวะอะไรแกเต้นได้หมด 

เอาใจช่วยขอให้เจอได้เพื่อนใหม่สนุกด้วยกันนะคะ

luvf_oceae

ดีค๊าา คุนป้าพอล  ;D งั้นชวนคุนลุงมาเต้น เทคโทนิค ดีกว่า กรั๊ก ๆ 

ขอบคุณนะค๊า

จ๊วบบบ :-*