News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ปิดเวบ...?????????????

Previous topic - Next topic

pall

::)
จริงๆน๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....เกือบปิดจริงๆๆๆๆๆๆๆด้วยไม่ใช่โม้ :D

เพราะไม่มีเวลาเข้ามาช่วยตอบน่ะจ๊ะ

??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

แค่มาบอกว่า....หาย face  หน้าไปช่วงนี้อย่าว่ากันน๊า
เพราะไม่มีเวลาจริงๆที่จะเข้ามาช่วย answer หรือ write  อะไร..เลยเพราะมีปัญหาบางอย่างที่บอกไม่ได้
เป็นความลับ ::)คือไปช่วยลุงถอนหญ้าจ้า..(นี่เป็นความลับสุดๆ)
:-\ ดีนะที่ลุงและเจ้าของสวนไม่เห็นที่ป้าถอนต้นไม้เขาทิ้งและเก็บวัชพืชเอาไว้(ป้ารีบเก็บต้นไม้ไปทิ้งเลยกลัวโดนอะจ๊ากด่าน่ะ)

และอีกย่างช่วงนี้ติดภาระกิจหลายอย่างไม่ว่าจะเดินเที่ยวเขา  และวันที่ 7.มิย. ก็ดูแข่งบอลก์ชิงแชมป์ยุโรป
นี่ขนาดโป้งกับทีมสวิสแล้วนะ..ที่ช่วงหลังๆที่แข่งกับทีมอื่นแล้วชอบแพ้เขาตลอดน่ะ
แต่มาดีกับทีมสวิสอีกครั้งที่แข่งชนะเมื่อคืนกับทีมชาติลาว..เอ๊ยทีมลิคเค่นสะไตน์ น่ะจ้า..

อ้อ..ลืมบอกไปว่าเลียแผลใจด้วยที่ซื้อLotto เมื่อวันเสาว์อาทิตย์ที่ผ่านมาแล้วพลาดรางวัล 5ตัวไป..นอนไม่หลับมาหลายคืน
??? ??? >:( ??? แหมรางวัลเงินตั้งCHF 100000 น่ะ

ดังนั้นจึงขอแจ้งข่าวมาให้ทราบถ้าป้าไม่ค่อยเข้ามาช่วยตอบคำถามหรือหายไปเพราะอะไร
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาช่วยตอบคำถามเป็นวิทยาทาแก่กัน
ขอให้ทุกๆคนรวย  สวย หล่อ และมีความสุขมากๆนะ

winner

วันที่ 7 ผมก็จะไปดูบอลที่บาเซิลเช่นกันครับป้า pall

pall

สวัสดีค่ะคุณwinner
ป้าคงดูการแข่งขันที่Bern ค่ะ แล้วอย่าลืมช่วยเชียร์ทีมสวิสนะคะ
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..ขอให้ชนะ...

wanee

ตกใจหมดเลย อย่าปิดเลยนะคะ

อิจฉาคนตั๋วบอลจัง แฟนนีก็ได้แต่นีไม่ได้ไปเพราะเขาไปกับเพื่อนที่ทำงาน เศร้าคะ อยากไปดูบรรยากาศจริงๆถึงแม้ไม่มีอังกฤษก็เหอะ

pall

สวัสดีค่ะคุณนี
น่าเสียดายทีมอังกฤษมากๆเลยที่พลาดการแข่งคัดเลือกเข้ารอบมาแข่งฟุตบอลที่นี่แบบเส้นยาแดง
ป้ายังจำได้ที่ทีมอังกฤษเคยพลาดตกรอบไม่ได้ไปแข่งฟุตบอลโลกที่อเมริกามาแล้ว
ป้าไม่มีตั๋วบอลเลยค่ะยอมรับว่าเสียดายเงินมากๆ ดูที่ขึงผ้าใบหรือดูทางจอทีวีดีกว่า
มาช่วยกันเอาใจช่วยทีมสวิสด้วยนะคะ  ::)
เรื่องการปิดเวบนี่ยังไม่ทราบเลยค่ะว่าจะทำต่อไปอีกนานแค่ไหน ป้าจะพยายามทำต่อไปเท่าที่ยังพอมีเวลา และขึ้นอยู่กับสุขภาพด้วย 

เกตุ

โผล่มาเฉยๆฮ่าๆ