ส่งข่าวดีของสาวน้อยเชียงใหม่ค่ะ

Previous topic - Next topic

อ้อม

ป้าจ๋าและพี่ๆทุกคน ตอนนี้อ้อมเตรียมพร้อมหมดทุกอย่างที่จะไปเป็นสะใภ้สวิสเดือนหน้านี้แล้วนะคะ ..ตื่นเต้นจัง ..เรื่องทุกๆอย่างผ่านไปได้ง่ายดายมาก ไม่ว่าจะเป็นวีซ่า เรื่องตั๋วที่ตอนโทรไปจองครั้งแรกสายการบินส่วนใหญ่จะเต็ม แต่ตอนนี้โอเคแล้วค่ะ เดินทางแน่นอนชัวร์ๆ 10 ธันวานี้ค่ะ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวพี่สะใภ้สวิสทุกคนด้วยนะคะ ...

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0976 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

ขอแสดงความยินดีดัวยค่ะ  ขอให้เดินทางปลอดภัย

นิด (แม่ลูกหมูสามตัว)

ดีใจด้วยจริงๆค่ะ ที่ทุกอย่างราบรื่น ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะค่ะ

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
 สัสดีจ๊ะนิด
 สวัสดีจ๊ะอ้อม
 ดีใจด้วยจ๊ะขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ