News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

อเมริกา...............

Previous topic - Next topic

golf

คนไทยที่อยู่ในอเมริกามีประมาณเท่าไรครับ มากกว่าสวิสเยอะไหมครับ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0960 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

เทียนหอม

ปี 2000 คนไทยในอเมริกามีจำนวน 146,577 คนค่ะ
 ที่มา U.S. Census Bureau Report (June 2004)
 ส่วนใหญ่จะอยู่ LA, California

สาว

ฉันเป็นคนจังหวัดอุบลฯค่ะ ดิฉันมีเรื่องรบกวนค่ะ คือ ป้าและน้าสาวของดินฉันไปอยู่ที่อเมริกานานหลายปีแล้ว ป้า ชื่อ สุดา ส่วนน้าสาวชื่อสำรอง ถ้าท่านใดทราบที่อยู่หรือรู้จักช่วยส่งข่าวดิฉันด้วนนะคะ
 จะขอขอบคุณที่สุดเลย