มาส่งข่าวป้าพอลและพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนค่ะ

Previous topic - Next topic

Tak

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ นี่คือข่าวดีที่สุด เป็นความรู้สึกที่ดีที่สุดที่เคยมีมาครั้งเดียวในชีวิตเรา ..สุขยิ่งกว่าใดๆ.....อ่านกระทู้คุณแล้วเหมือนความรู้สึกตัวเองได้กลับมาใหม่อีกครั้ง  ...เราอยากมีความรู้สึกแบบนี้บ่อยๆ ค่ะ...อยากโชคดีเหมือนคุณแม่ๆ ทั้งหลายที่มีลูกหลายคนค่ะ.....

pall

สวัสดีจ๊ะแจง
 พอรู้ว่าแจงประสพอุบัติเหตุเย็บตั้ง5เข็มตกใจมากเลย
 และยิ่งเป็นนิ้วขวาด้วยคงจะลำบากทำอะไรไม่ค่อยได้
 เป็นห่วงมากเลย ถ้าต้องการความช่วยเหลือบอกป้าได้นะจ๊ะ
 ช่วงนี้ดีแล้วได้พักผ่อนเสียบ้าง
 ขอให้หายเร็วๆนะขึ้นลงบันใดที่บ้านระวังตัวด้วย

ทิรามิสุ

จะได้มีหลานมาวิ่งเล่นด้วยแล้ว รอใจจดใจจ่อ แล้วว่างๆ เจอกันนะหนู

นิด (แม่ลูกหมูสามตัว)

ขอแสดงความยินดีด้วยอีกครั้งจ้า ดูแลสุขภาพตัวเองให้มากๆ กินอาหารที่มีประโยชน์ นอนพักผ่อนให้เพียงพอ ต้องคำนึงไว้ตลอดเวลาว่าเราไม่ใช่คนเดียวแล้ว มีอีกหนึ่งชีวิตในตัวเรา ช่วงนี้ระมัดระวังตัวด้วย ใบไม้ร่วงเยอะและเปียกด้วย เวลาเดินจะลื่น แล้วก็อย่าลืมตัววิ่งทำงานเหมือนที่บอกพี่ไว้เน้อ

บัวขาว

สวัสดีจ้าแจง
 ยินดีด้วยอีกรอบ อิ อิ :-))))
 เราก็ยังหัวฟูอยู่เลยช่วงนี้จัดบ้าน เลี้ยงลูก เหนื่อยที่สุดเลย หลับตีหนึ่งมาหลายคืนแล้ว  วันนี้ก็เข้ารูปเข้ารอยหลายอย่าง เน๊ตเพิ่งเข้าได้วันนี้เอง เพราะเขาเพิ่งมาดูโทรศัพท์ให้วันนี้  ก็ว่าจะส่งหนังสือ อ้าวที่อยู่แจงอยู่ในเมล์  ส่งช้าไปยังไงอย่าว่านะจ๊ะ :-))))))

เจนนี่

ยินดีกะแจงด้วยจ้าาาาาา

ตัวเองยังไม่เคยมีลูกหรอก บางทีรู้สึกอยากมี บางทีรู้สึกไม่อยากมีลูกเลย
 แต่ตอนนี้ยังมีไม่ได้จริงๆ ยังไม่พร้อม เฮ้ออออออ!!!!

ไม่รู้ว่าจะได้มีลูกกะเค้ารึปล่าวนะคะ