News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

USA

Previous topic - Next topic

golf

การขอ visa ไป อเมริกา ต้องทำอย่างไร เจ้าหน้าที่ในสถานทูตจะถามเราว่าอะไร  ถามเป็นภาษาอังกฤษหรือภาษาไทยครับ  
 มีเจ้าหน้ามี่คนไทยรึเป่าครับ ใช้เอกสารอะไรบ้างครับ ต้องยื่นหลักทรัพย์ ( STATEMENT ) อะไรประมาณนี้รึเป่าครับ   กรุณาตอบให้กระผมด้วยครับ คือจะไปเที่ยว USA กับ CANADA  ไปกับทัวร์นะครับ พาคุณพ่อ-แม่ ไปนะครับ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0935 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

ทางทัวร์ไม่ได้บอกรายละเอียดมาเหรอคะว่าจะต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง  โดยทั่วไปแล้วทางทัวร์จะเป็นฝ่ายจัดการหรือให้ความช่วยเหลือลูกทัวร์เรื่องวีซ่าดัวยนะคะ