News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ค่าที่พักใน Neuchatel

Previous topic - Next topic

ดอน

ช่วยแนะนำที่พักราคาประมาณ 600-800 ใน Neuchatel ให้หน่อยนะครับ

ผมจะไปเรียน ป เอก ที่นั่นและจะพาภรรยาไปอยู่ด้วย ผมจะไปเรียนที่
 Sensors, Actuators and Microsystems Laboratory  
 Institute of Microtechnology  
 University of Neuchâtel
 Rue Jaquet-Droz 1
 2007 Neuchâtel, Switzerland
 เลขาของ Prof ก็ได้ช่วยหาให้ด้วยน่ะครับ แต่ราคาสูงมากเลย ตั้ง 1100 แน่ะ ผมกับแฟนไม่ต้องอยู่ที่ดีๆก็ได้ แค่อยากให้มีชีวิตรอดตลอดระยะเวลาที่อยู่ที่นั่นน่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0928 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**