News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

*** ถึงคุณอ้อม...คะ ***

Previous topic - Next topic

โอ๋

โอ๋ add msn คุณแล้ว แต่ไม่เห็นคุณ online ค่ะ
 เอ่อ พอดีเมื่อวานเค้าให้เบอร์บ้านและเบอร์มือถือมา
 แต่แปลกใจมากทำไมโทรไม่ติดซะทีไม่รู้ว่าโอ๋โทรถูกวิธีรึเปล่า?
 อย่างไร รบกวนคุณอ้อมช่วย online หน่อยสิค่ะ

ขอบคุณค่ะ***

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0915 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

อ้อม

อ้อมจะ online ช่วงเลิกงานประมาณ 4 โมงเย็นไปค่ะ หรือไม่ก็ 2 ทุ่มนู่นเลย ( เวลาเมืองไทยนะคะ)  ..การโทรไปสวิสคุณโอ๋โทรจากไหนคะ ..จากมือถือหรือว่าเบอร์บ้าน ..เอ!!!! แต่ปกติมันก็โทรง่ายทั้ง 2 อย่างนะคะ ..คุณโอ๋ แค่กด 001+ 41+ เบอร์มือถือ/เบอร์บ้านที่เค้าให้ได้เลยค่ะ ราคาก็ประมาณ 20กว่าบาทต่อนาทีค่ะ .อ้อมโทรทีไรก็ติดตลอดไม่มีปัญหาอะไรนะคะ ..สัญญาณคมชัดแจ๋วเลย ยังไงลองดูนะคะ เอาใจช่วยค่ะ  ..