News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

Lasvegas

Previous topic - Next topic

บัง

มีท่านใดเคยไป Lasvegas สวยมากไหมครับ  
 จากเมืองไทย ไป อเมริกา ( Lasvegas )  ใช้เวลาบินกี่ชั่วโมงครับ
 จากเมืองไทย ไป นิวยอรก์ กับ ไป ลาสเวกัส อันไหนไกลกว่ากันครับ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0910 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

เทียนหอม

ตะกี้ถามพี่ที่อยู่ลาสเวกัสมาให้ เค้าบอกใช้เวลา 18 ชั่วโมงค่ะ ไม่รู้ต้องไป transit กี่แห่งนะคะ พอดีพี่เค้ารีบไป

ส่วนนิวยอร์ก เดี๋ยวนี้บินตรงจากกรุงเทพถึงนิวยอร์กด้วยสายการบินไทยประมาณ 17 ชั่วโมงรวดเดียวเลยค่ะ

คนเวกัส

อยู่ลาสเวกัส ถามว่าสวยไหม  ต้องบอกว่า น่าตื่นตาตื่นใจมากกว่า
 ดูการตกแต่งของแต่ละโรงแรม ดูโชว์ เวลากลางคืนแสงสีสวย
 ช่วงนี้อากาศกำลังดี ไม่หนาว ไม่ร้อน ถ้ามาหลังจากเดือนนี้แล้ว  
 อากาศจะหนาว เดินเที่ยวไม่สนุกเท่าไหร่  
 เข้าไปดูที่ www.lasvegas.com
 หรือ www.visitlasvegas.com  

เวลาเดินทางเหมือนที่ข้างบนบอก ประมาณ 18 ชม.
 การบินไทย - ญี่ปุ่น - แอลเอ - ลาสเวกัส
 อีวาแอร์ - ไตหวัน - แอลเอ - ลาสเวกัส
 แจแปนแอร์ไลน์ - ญี่ปุ่น - ลาสเวกัส