มีใครในเว็บนี้อยู่เจนีวาหรือใครพอรู้เรื่องนี้ไม๊คะ

Previous topic - Next topic

โบนัส

คืออยากจะถามว่าเมื่อเดือนที่แล้วมีคาราบาวมาเล่นที่เจนีวาหรือแถวๆนั้นบ้างไม๊คะ ถ้ามีพอจะจำได้ไม๊คะว่าวันที่เท่าไหร่ รบกวนหน่อยนะคะ อยากทราบมากๆค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0903 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณโบนัส  อยู่เจนีวาค่ะแต่ไม่ทราบว่ามีคาราบาวมาเล่น  จะลองถามๆดูให้นะคะ  ถ้าได้คำตอบจะกลับมาบอกค่ะ

โบนัส

ขอบคุณมากค่ะคุณตุ้ม รบกวนคุณตุ้มช่วยสอบถามให้หน่อยนะคะ คือคอนเสริตมีไปแล้วล่ะค่ะ เมื่อเดือนที่แล้วแต่อยากจะทราบว่ามันมีจริงรึป่าวน่ะค่ะ  ขอบคุณค่ะ

Genève

มีจริง ๆ ค่ะ ไปกินข้าวกะแอ๊ดมาด้วย ที่ร้านอาหารไทย แก่มั๊ก ๆ ขอบอก

ตุ้ม

คอนเสริทมีไปแล้วเมื่อวันที่ 17 ที่ร้านโทนี่ค่ะ  มากันหมดครบทั้งวง  ถ้าอยากจะมาชม คราวหน้าถ้าทราบว่ามาอีกจะบอกให้ค่ะ

โบนัส

ขอบคุณนะคะคุณ Genève และคุณตุ้มค่ะ  ถ้าคราวหน้ามีศิลปินมาแสดงอีกรบกวนบอกไว้ในเว็บป้าพอลหน่อยนะคะ  เห็นเพื่อนบอกว่ามีคอนเสริตที่โน่นจะใกล้ชิดศิลปินมากเพราะสถานที่แสดงจะไม่กว้างมาก ผิดกับเมืองไทยมองเห็นอยู่ไกลๆน่ะค่ะ แล้วเร็วๆนี้จะมีใครมาเปิดแสดงอีกไม๊คะ   ขอบคุณมากค่ะ

joui

Sawadee ka.    FETE   THAILANDAISE   LOYKRATRONG:                 SAMEDI   29  OCTOBRE  2005.   19.00h-02.00h.  Sall  D;avanchet-Salve    Rue  François  Durafour  17,  1220  Avanchet-Vernier   GENENVE.    SHOW    Christy   Gibbson -  Jonas  Anderson.