News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ตัวอย่างที่พักราคาถูก

Previous topic - Next topic

เทียนหอม

ห้องน้ำที่นี่ไม่ต้องเสียตังค์เข้าค่ะ ฟรี

เทียนหอม

ที่ล้างหน้าแปรงฟัน แล้วก็เครื่องซักผ้า ต้องหยอดเหรียญซัก

เทียนหอม

ที่นี่มีข้อเสียอยู่อย่างเดียวคือ ห้องครัวเล็กมากค่ะ เข้าไปได้สองคนก็เต็ม แต่สังเกตว่าไม่ค่อยมีใครใช้ห้องครัวเท่าไร เลยไม่ลำบากมากค่ะ

@@@ คิดถึงสวิส @@@

pall

ขอบใจเทียนหอมมากๆเลยที่นำภาพมาให้ดูอย่างละเอียด
 เห็นเตียงนอนแล้วนึกถึงเตียงลูกชายตอนที่ยังเล็กอยู่
 เขาจะนอนเตียงแบบนี้
 อืมเห็นใจเรื่องนอนร่วมกับคนนอนกรน
 ป้าเคยนอนบนหญ้าแห้งนอนใส่ถุงนอน
 นอนเรียงกันเป็นแถวๆๆ10กว่าคน
 บางคนนอนกรนดังมากเลยนอนไม่หลับทั้งคืน
 ป้าเพิ่งรู้นะนี่ว่าการเข้าห้องน้ำที่เข้าพักแบบนี้บางแห่ง
 ตอ้งเสียเงิน
 ยอมรับว่าไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้เท่าไรเลย
 การเที่ยวส่วนมากจะเป็นแบบทัวร์วันเดียวแบกเป้ขึ้นเขากัน
 ขอบใจอีกสำหรับทริปและภาพที่นำมาให้ชมกัน
 เหมาะสำหรับคนที่ต้องการมาเที่ยวที่นี่จริงๆ

คิดถึงสวิตฯถ้าถูกหวยรีบมาเที่ยวเลย
 ที่นี่ยินดีต้อนรับจ๊ะ

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

ขอบคุณ คุณเทียนหอมมากๆเลยค่ะ ทั้งข้อมูลและรูป ได้ความรู้เพิ่มขึ้นอีก จากที่ป้าเคยเอามาลงเล่าให้ฟังเลยค่ะ ดีค่ะหลากหลายความรู้ เพราะตัวเองไม่ค่อยเที่ยวแบบค้างที่อื่น จะไปเช้าเย็นกลับมากกว่า ส่วนถ้าจะค้างคงจะไปป่วนเปี้ยนเที่ยวแถว Worb ได้ที่พักราคาไม่แพงแต่ฟรีเลยค่ะ55555 ส่วนเสียงกรนคงไม่ได้ยินเท่าไร จะได้ยินแต่เสียงบ่นเวลากีฬาในโทรทัศน์แข่งแพ้

เทียนหอม

สวัสดีค่ะ ป้าพอล อาตุ้ม คุณนิด
 Worb น่าอยู่มากๆค่ะ คุณนิด  
 อยู่ไม่ไกลตัวเมืองเบิร์น
 แต่ใกล้ชาวนา ใกล้วัว ใกล้ทุ่งนา
 ชอบมากกกกกกกกกกกก
 อิจฉาป้าพอลจัง