News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

****Homepage.....***

Previous topic - Next topic

pall

***สวัสดัค่ะทุกๆคน...**
ที่เข้ามาอ่านหรือใช้Homepage...นี้

****ในอนาคตข้างหน้า***
ที่จะเข้ามาออกความคิดเห็นต่างๆ ขอความกรุณาอ่าน..ให้ละเอียด และทำความเข้าใจ...

****จุดประสงค์ของHomepageนี้***
การจัดทำมีจุดประสงค์หลายอย่าง

1.เพื่อถ่ายทอดประสบการณ์...ความรู้...การท่องเที่ยวต่างๆ...ที่ตัวเองได้ประสพมา
ใครมีสิทธิเข้ามาเล่าหรือเขียนได้ทุกคน....... Homepageนี้จัดทำเพื่อทุกๆคน....

2.จัดทำเพื่อต้องการช่วยเหลือผู้มีปัญหา ไขข้อข้องใจกับปัญหาต่างๆ...ที่ไม่เข้าใจ
ไม่มีความรู้..บางครั้งทำให้การตัดสินใจผิดพลาดไป เพราะไม่รู้กฎหมาย...
หรือปรึกษาใครได้ ทำให้พลาดโอกาสไป...
ดังนั้นการมีHomepageแบบนี้ เหมือนได้ช่วยคนมีปัญหาต่างๆที่เข้ามาถามหรือต้องการความช่วยเหลือ

3.จัดทำเพื่อเป็นศูนย์กลางของคนไทยที่อาศัยอยู่ในสวิตฯแลกเปลี่ยนคุยกัน ส่งข่าวต่างๆในสวิตฯ

***การออกความคิดเห็น....****
********ขอความกรุณา....ใช้คำสุภาพ********

ขอขอบคุณผู้อ่านทุกๆคน

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0866 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

เทียนหอม

รับทราบก๊าบ

มิโกะ

รับทราบเหมือนกันก๊าบผม

นิด( แม่ลูกหมูสามตัว)

โอเช เลยป้า

kamennoi

โอเลี้ยง

รับทราบอีกคนค่ะ

ตุ้ม

รับทราบค่ะ  ขออณุญาตเพิ่มว่าพื่อส่งเสริมวัฒนธรรมและศีลธรรมของไทยและมนุษยชนดัวยค่ะ

เตย

รับทราบด้วยอีกหนึ่งคนคะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ

เจนนี่

รับทราบค่ะ

ลายเส้น

มาลงความเห็นครั้งแรก...รับทราบด้วยค่ะ

ket

nongdream

รับทราบเช่นกัน รัก web นี้เสมอเข้าอ่านทุกวัน ชอบพี่ๆๆๆทุก คน รวมทั้งเจ้าของบ้านที่เป็นพระคุณมากๆๆ

พิราบสีชมพู

สวัสดีค่ะทุกๆคน..รับทราบค่ะป้า ทิ่หายไปนานเพราะไปแคนาดาและพึ่งกลับมาค่ะ.

ตุ้ม

พิราบสีชมพูกลับมาวิ่งไล่กวดตามรถไฟตอนเช้าอีกแล้วเหรอ  เอารูปไปเที่ยวแคนาดามาแบ่งปันกันดูมั่งซิ