News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**จ่าย1....ฟรี1......**

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีจ๊ะเจนนี่
 ถึงว่าหายเงียบไปเลยไปเที่ยวเมืองไทยสนุกไหม?
 เรื่องออกไปกินอาหารนอกบ้านยอมรับว่าไม่คอ่ยรู้เรื่อง
 ตัวเองไม่เคยไปกินนอกบ้าน
 ปีหน้าป้าคิดว่าจะไปกินฟรีเหมอืนกัน.

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
 ใช่ค่ะอากาศหนาวมากเลย
 ที่ไปดูวัวก็แย่มากๆหนาวจนมือแข็งไปหมด
 ฝ่านบอกว่าสถิติวิ่งแย่มาก
 วิ่ง100และ200ไม่ดีเลยค่ะ
 แต่วิ่งผลัด4x100ยังได้ที่1เหมือนเดิม
 ทีมซูริคได้ที่2.

ตุ้ม

ขอแสดงความยินดีกับทีมของน้องฝ่านที่ยังคงรักษาตำแหน่งไว้ติดต่อกันได้อีก

ใช่ค่ะอากาศเริ่มหนาวแล้ว  เช้าวันนี้เอาถุงมือมาใส่ตอนไปทำงานเป็นครั้งแรกของปีนี้   มีเรากะเหรี่ยงกับเด็กสาวอีก 2-3 คนเท่านั้นที่ใส่ถุงมือ  พวกฝรั่งที่ยอมทนหนาวเค้าไม่ใส่กันเลย ใส่แค่เสื้อหนาวบางๆกันเท่านั้นเอง บรื๊อๆๆๆๆๆ