News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

แวะมาดูความเป็นไป

Previous topic - Next topic

โตนี่

เพิ่มเป็น 300MB ให้ล่วงหน้าแล้วนะป้า

ขอให้โพสกันอย่างสนุกสนาน ฮิๆๆ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0831 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

jang

ว๊าว  

แบบนี้ก็จะได้ดูรูปน้องหมี ไวไว แล้วสิ คะป้า

เกตุ

งั้นต้อนรับด้วยการโพส ลองดูดิ๊โดนไวรัสสวาปามคอมฯเข้าไป ขอเทสหน่อย

แป่ว

แย้วจะมาแก้ตัววันหลัง ไปจัดการไวรัสต่อดีก่า

pall

สวัสดีจ๊ะแจง
 สวัสดีจ๊ะเกตุ
 สวัสดีจ๊ะโต้ง
 ขอบคุณมากที่เข้าเพิ่มเนื้อที่ให้ไวกว่ากำหนดจ๊ะ
 แต่สงสัยคงจะใช้เวลานาน...เขียนไม่ออก..
 เป็นทริปที่ยอมรับว่าเขียนยากมาก
 ช่วงนี้ยอมรับว่ามาจับคอมนานๆไม่คอ่ยได้เพราะไมแกรนขึ้นสุดๆ
 รออดใจอ่านนะจ๊ะ.

พิราบสีชมพู

สวัสดีค่ะป้าพอลและทุกๆคน"ป้าเป็นอะไรมากหรือเปล่าคะ? รักษาสุขภาพด้วยนะคะเป็นห่วง เพราะสภาพร่างกายปรับเปลิ่ยนไม่ค่อยทันค่ะ ทั้งอากาศและเวลา ครั้งแรกๆข้อยก็เป็นแบบนี้ค่ะป้า..เป็นห่วงค่ะ.

นิด( แม่ลูกหมูสามตัว)

สวัสดีค่ะป้า และ ทุกๆคนค่ะ น้องโตนี่อุตสามาเพิ่มเนื้อที่แล้วนะค่ะป้า อย่าช้า รีบๆมาลงทริปเที่ยวครั้งนี้ สมาชิกบ้านหลังคาแดงเค้ารออ่านทั่วหน้าค่ะป้า. ช่วงนี้อากาศหน้าเบื่อหน่ายมาก เหมือนเป็นธรรมเนียมเลยนะ เปิดเทอมที่ไรฝนตกทุกที ขอให้ทุกคนระวังสุขภาพด้วยนะค่ะ ช่วงนี้คุณไข้หวัดจะคิดถึงเรา...