News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**ใครมีปัญหาบ้าง...**

Previous topic - Next topic

pall

เมื่อวานเล่นคอมอยู่ดีๆ...
 คอมเกิดอาการวูบ..ดับไปเฉยๆ
 ต้องเปิดใหม่
 และค้างตลอด..เวลาเปิดเข้าไปดูอะไร..
 ป้าไม่ทราบว่าคนอื่นมีปัญหาแบบป้าบ้างไหม?
 ยอมรับว่าเซ็งมากที่เขียนข้อความ..
 แล้วหายไปต้องตั้งต้นเขียนใหม่...
 ...มาบ่นเท่านั้นจ้า...
 มีใครที่มีปัญหาแบบป้าบ้าง

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0780 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

โดนเหมือนกันค่ะคุณ Pall ตอนหัวค่ำกำลังส่งเมล์อยู่หลุดหมดเลย  ตอนนั้นคิดว่าเราจิ้มอะไรผิดไป  ตอนนี้รู้แล้วว่ามีพรรคพวกโดนเหมือนกัน  ไฟตกหรือโอเวอร์โหลดที่ไมโครซอฟมังคะ

อิอิ

เป็นเพียงอาการตื่นเต้นของสาว(น้อย) ที่จะได้ออกเที่ยวเท่านั้นแหละจ้า อย่าได้กังวล

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
 เมื่อวานกดหาข้อมูลอะไรก็ค้างตลอดเวลา
 คนแก่แบบเราเลยงอนไม่อยากเล่นคอมเลย
 ตกลงเมื่อคืนนั่งๆนอนๆดูหนังและให้หนังดูเราจนตี3
 ถึงได้เข้านอน..วันนี้เลยเป็นนกกระปูดทั้งวัน
 และไม่ได้มาจับคอมเท่าไร..เพราะลุงอยู่บ้านทั้งวัน.

pall

สวัสดีจ๊ะซาลามี่
 เพิ่งรู้จ๊ะว่าคอมเดี้ยงเพราะตื่นเต้นจะได้ออกเที่ยว..
 ไปเที่ยวไหนมาจ๊ะ...หายหน้าหายตาไปนานเลยนึกว่าลืม
 หลังคาแดงเสียแล้ว.

somb

อยากถามเรื่องงานในสวิสกับป้าวีซ่าท่องเที่ยวสามารถทำงานได้หรือไม่ เคยได้ยินว่าเขาทำงานมืดกัน งานมืดเป็นอย่างไร กับได้เงินเท่าไหร  วีซ่าท่องเที่ยวเข้าสวิสแล้วสามารถเปลี่ยนเป็นวีซ่าทำงานได้หรือไม่ ขอบคุณมาก