News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

Hello and Thank you from Geneva : )

Previous topic - Next topic

ตุ้ม

ขอบคุณคุณ Pall ค่ะที่เชิญ  ที่บ้านก็ง่ายๆมากเหมือนกันค่ะ ลุงแกก็เส้นตื้นพอสมควร  แต่ถ้าพูดเรื่องการเมืองก็ต้องถกเถียงกันไม่จบ เส้นจะลงลึกหาไม่พบเลย  ไปเดินเขาที่ Wallis กันมั๊ยคะ? สัก 2-3 วันมีเขามากพอดูและที่เที่ยวก็พอสมควร  แต่ถ้าจะมาเจนีวาก็จะไปรับแน่นอนค่ะ และถ้าไม่รังเกียจที่บ้านจะพักเพิ่มอีกสองคนได้ คนหนึ่งต้องเอาที่นอนๆกับพื้นอีกคนมีเตียงนอน(แฟลตแคบ)  นัดมานะคะ

tom of swizz

ตุ้ม

มาซิจ๊ะทอม  อยากมาเมื่อไรก็ติดต่อมา  พาแฟนมาอวดและมาเที่ยวทางนี้บ้างซิ

เทียนหอม

ป้าพอล พี่ทอม มาจิๆคะ
 มาเห็นด้วยกะอาตุ้มว่า อาผู้ชายฮามาก ชอบมีคำถามขำๆมาถามเราสองคน อิๆๆ ตอบไม่ได้หรอกค่ะ แต่ฟังเฉลยแล้วก็ขำกลิ้งทุกที
 ฟังดูแล้วคนสวิส ท่าทางเป็นคนสนุกๆ ขี้เล่นๆ ดีจัง