อวยพรวันคล้ายวันเกิดป้าเพล่า เจ้าของบ้าน pallswiss

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
 ขอบคุณมากสำหรับคำอวนพรค่ะ
 ดีใจที่คุณกลับมาอย่างสวัสดิภาพ
 คิดถึงคุณช่วงที่คุณหายหน้าไป...
 เป็นอย่างไรบ้างคะเที่ยวสนุกไหม?
 ช่วงนี้อากาศแย่หน่อย..ระวังสุขภาพด้วยนะคะ

ดาว

ป้าจ๋า  ดีใจจังป้าจำได้  ลูกสาวของดาวตอนนี้ยังไม่ครบขวบเลย แต่ดาวไม่เหงาแล้วค่ะ  ตั้งแต่เธอเข้ามาอยู่ในครอบครัว  ก็ทำให้เรามีความสุขเยอะขึ้นมากเลย  (พ่อเจ้าตัวเล็กเขาว่างั้น)

ดาวยังอยู่คันโตนเดิมค่ะ  แต่ย้ายบ้านมาเมืองใกล้ ๆ ตั้งแต่ก่อนคลอดเพื่อให้บ้าน (โวนุ่ง) ใหญ่ขึ้นอีกสักหน่อย  ต้อนรับเจ้าตัวเล็กค่ะ