News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

***เมื่อฉันได้มาพบเธอ...คนดี***

Previous topic - Next topic

แจง

อิอิ อารมณ์ศิลปิน กันหมดบ้านแล้วค่ะเนี้ย..หุหุ  

แต่คุยกันแนวนี้ บ้าง ก็ ดีนะคะ คุยกันเหมือนภาษาดอกไม้รึ๋ย

แล้วเพิ่งจะเห็นพี่เขมร น้อยค่ะ พี่เขมรน้อย กลับมาแล้วใช่มั้ยคะ??

เดี๋ยวโทรหานะจ๊ะ คิดถึงมาก เหมือนกัน ตั้งแต่วันที่เจอกัน แจงมานึกว่า ไม่น่า นัดเจอกันที่ เจเจมาร์ทรึ๋ย ร้อน ก็ร้อน เหนื่อย ก็เหนื่อย หิ้วของพะรุงพะรังอีก

แบบนี้ ต้องขอแก้ตัว ซักวันนะคะ ได้เลี้ยงข้าวพี่ซักครั้ง นะจ๊ะ
 ถ้ามีโอกาสจะไปเลี้ยง ถึง ซูริค  เออ??

รึถ้าพี่เขมรน้อยแวะมาทางเบิร์นได้ ก็ดีเหมือนกันจ๊ะ

เดี๋ยวโทรไปหานะจ๊ะ  คิดถุ๊ง คิดถุง

///

ขอโทษ ที่นอกเรื่องนิดหน่อยนะจ๊ะ พี่ชาดำคนสวยคะ..

เขมรน้อย

โหล ๆ ๆ ยังอยู่กันป่าว ฮ่วยอีนางแจง หายหน่าหายตาไปคือกันเดอ นาง เดอ ฮุฮุ เอื้อยสิไปเบิร์น ประมาณ ๒๘, ๒๙ เมษานี้ล่ะเด้อ นาง เจอกันน่ะน้อง แล้วพี่จะรอ เขมรน้อยมีเวลาว่างเมื่อไหร่จะ มาแชร์ประสบการณ์ ทั้งที่ดีและที่ไม่ดีกับพี่ ๆ น้อง ๆ ที่น่ารักในนี้ทุกคนค่ะ คิดถึงทุกคนมากค่ะ