สุขสันต์วันแห่งความรักค่ะป้าและพี่ๆ ทุกคน

Previous topic - Next topic

แจง

ขอให้ป้าพอล และพี่ๆ ทุกคน มีความสุข เนื่องในวันแห่งความรัก

มอบความรักให้ครอบครัว และคนรอบข้างนะจ๊า

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0547 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

แจง

วันแห่งความรัก เหมือนทุกปี ไม่มีอะไรพิเศษเลยจ๊ะ  

ต่างคนต่างทำงานค่ะ

แจง

อ้าว รุปไม่ขึ้น ย่อแล้วย่ออีกอ่ะค่ะ

แจง

อยากไปเยี่ยมป้าพอลมากเลย  

จะเอาปลาหมึกยักษ์ไปฝาก หนุ่มฝ่านชิม

ดานี่ก็ไม่ว่างพาไปซักวันค่ะป้า

จะจับมอไซด์ไปเอง ดูอากาศแล้ว ก็กลัวจะไป วัดถนน แทน

pall

สวัสดีจ๊ะแจง
 ขอบใจมากที่นำความรักมาแบ่งปันกันจ๊ะ
 ป้าเป็นห่วงมากจริงๆขับรถระวังนะ
 ช่วงนี้แย่มากๆเลยถนนก็เป็นน้ำแข็งด้วยหนาวมากด้วย
 ใส่หมวกและขับช้าๆนะ.

วันความรักที่ผ่านมาลุงเอาดอกชะเนก๊อกเค่นมาให้
 บอกความรักทนทานมาก
 เพราะกว่าจะโผล่พ้นหิมะมาได้ต้องใช้เวลานานมาก...
 ลุงแกไปขุดเอามาจากสวนที่แกทำงานนั่นแหละ
 ของฟรีจ๊ะ....แต่แกบอกความรักที่ไม่ต้องลงทุน
 แต่เป็นความรักที่บริสุทธิ์