News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ส่งข่าวคุณพี่ทอม แห่ง Basel

Previous topic - Next topic

blacktea

สวัสดีค่ะพี่ทอม แอบอยู่แถวนี้หรือเปล่าคะ
 ชาดำกลับมาแล้วค่ะ มีของมาฝากด้วยนะ
 หนุ่มหล่อ สวิสไง

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0527 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

blacktea

เพิ่งไปได้มาเมื่อวานค่ะ ในงานคอนเสริ์ตหาเงินช่วยผู้ประสบซึนามิที่เอเชีย

blacktea

ที่จริงนักร้องเขาเยอะเหมือนกันนะคะ แต่คนนี้หล่อสุดๆ
 ยิ่งดูก็ยิ่งหล่อ ถ้าไม่เกรงใจคนข้างๆ จะขอถ่ายรูปใกล้ๆซะหน่อย
 เสียดายจังเลยนะพี่ทอมนะ

pall

สวัสดีจ๊ะบี
 ทอมหายหน้าหายตาไปเลยสงสัยมัวยุ่งเก็บเงินเพลิน.
 เห็นด้วยจ้าว่าหนุ่มนี้หล่อมากๆ.
 เฮ้อเหนื่อยกว่าจะเข้าเวบนี้ได้...
 ไม่รู้เป็นไรสงสัยเจ้าที่ประท้วงไม่ให้เข้า.

tom of swizz

aaahhhh tua engggggggg...
 sorry sorry for everybody nakub that i was disappeared.
 i was sick kub i was in hospital had the operation(tonsil) and after sick is veryyyyyy busy and i am Single now.
 swasdee krabbbbbb aunty pall i hope its not to late to say happy new year nakub....eh eh still january

blacktea

พี่ทอมจ๋า...สวัสดีปีใหม่เหมือนกันค่ะ
 แล้วนี่หายดีแล้วเหรอคะ ทำงานมาก ๆ  
 ไม่มีที่เก็บเงิน เอาฝากชาดำใช้ได้นะจ๊ะ

นักร้องข้างบนน่ะ เขาเคยเป็นมิสเตอร์สวิสไงพี่ทอม
 จำชื่อไม่ได้หรอก แต่แหม...หล่อชะมัดยาดเลยอ่ะ

tom of swizz

i'm now feel better kub but not 100%
 maybe this sunday/monday i'll b in zh again kub.
 ex-mr.swizz? this guy too
 14-16 feb the biggest carnival in swizz u have to visit nakub here in basel it called Fasnacht