News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

สวัสดีจ๊า ทุกคน ...ขอเสียงหน่อย

Previous topic - Next topic

หญิง

สวัสดีค่ะแจงและพี่ ๆ ที่น่ารักทุกคนนะคะ  ต้องขออนุญาตเรียกแจงดูจากรูปถ่ายแล้วน่าจะอายุน้อยกว่าหญิง  แต่เป็นรุ่นพี่หญิงที่สวิสแน่นอนค่ะ  เพราะตอนนี้หญิงมาอยู่สวิสฯ แค่ 7 เดือนเองค่ะ ตอนนี้หญิงก็อายุ 31 ปีนี้แหล่ะค่ะ  ก็ขอสุขสันต์วันเกิดด้วยนะคะ  คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถณาทุกประการนะคะ  ตอนนี้หญิงก็อยู่บ้านยังไม่มีงานทำเลย  แต่ก็ไปเรียนภาษาอาทิตย์ละ 2 วัน ก็นิด ๆ หน่อย ๆ ค่ะ  ดูหน้าตาแจงแล้วดูแจงมีความสุขดีจังเลยนะ  อ๋อยินดีด้วยนะคะได้กลับเมืองไทยขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะอวยพรก่อนใครซะเลย  จะรอแจงตอบกลับมานะคะ  พอดีสามีหญิงเดินเข้ามาเห็นรูปถ่ายของแจงและบรรยากาศที่ร้านอาหาร  สามีบอกว่าฝากอวยพรวันเกิดแจงด้วยค่ะ  และถ้ามีโอกาสจะไปกินข้าวที่ร้านอาหารที่แจงทำงานอยู่  อยากเจอตัวจริงจังเลยคงน่ารักเหมือนในรูป  รบกวนขอที่อยู่ร้านอาหารของแจงด้วยได้มั้ยคะ  คงมีโอกาสได้พบกันนะคะ

จากหญิงน้องใหม่ค่ะ