News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

กราบสวัสดีป้าพอลคนงามค่ะ

Previous topic - Next topic

พิม บ้านเฮฮา

บ้านป้าพอลสวยจังค่ะ รู้งี้มาเยี่ยมตั้งนานแระ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0469 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีจ๊ะพิม
 มาแล้วมาบ่อยๆนะจ๊ะดีใจที่แวะมาเยี่ยมจ๊ะ.
 ช่วงนี้ป้าไม่มีเวลาเข้ามาเขียนอะไรเลยยุ่งมากๆ.
 อืมก็ยุ่งทั้งปี.ฝากความคิดถึงไปยังทุกคนที่บ้านเฮฮาด้วย.

พิม

รับทราบค่ะป้าพอล แล้วพิมจะมาเยี่ยมบ่อยๆนะคะ

เกตุ

ดีนะพี่พิมป้าเขาไม่บอก ไม่ต้องมาเยี่ยมฉ๊าน ฉ๊านสบายดี ไม่ได้ป่วย
 ก๊ากกกกกกกกกกก