News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ถึงป้าพอล

Previous topic - Next topic

ทิรามิสุ

พรุ่งนี้เจอกันนะค่ะ ทิรามิสุกับแจงจะไปถล่มเหมืองเพชรบ้านป้าค่ะ ดีใจจะได้เจอสาวสวยสองพันปีแบบป้าค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0451 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ทิรามิสุ

ป้าไม่เข้ามาตรวจสารรักถึงป้าบ้างเลย ว่าเรามาบ่นหา พรุ่งนี้ จะจำได้ไหม ว่าอีชั้นจะไปถล่มเหมืองเพชรของป้านะค่ะ

pall

สวัสดีจ๊ะปุ้ย
 พรุ่งนี้เจอกัน...
 เพิ่งรู้ว่าปุ้ยตั้งทู้หาป้าจากแจง
 ป้าไม่ได้เข้ามาจับคอมเลยเพราะยุ่งมาก
 ไม่เคยอยู่บ้านเลยมัวตะลอนเดินเขากับลุง
 กลับมาก็แผ่สองสลึง...
 อาทิตย์หน้าก็จะเริ่มทำงานอีก
 มาบอกว่าไม่ลืมจ้าเจอกันพรุ่งนี้

แจง

เจอกันนะค๊าพรุ่งนี้  

ตกลงพี่ริสา ยกเลิก มาไม่ได้นะค๊า...

พี่ปุ้ย รู้เส้นทางมาบ้านป้าแล้วยังคะ??