News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ตามหาพี่ซาลามี่

Previous topic - Next topic

แจง

พี่ซาลามี่ รายตัวด้วยค๊า

เป็นห่วงมาก ตั้งแต่วันอาทิตย์แล้ว พี่ไม่โทรมา อีกเลย
 กลัวได้รับอุบัติเหตุ แต่ไม่อยากคิดแบบนั้น

เดาเอาว่าพี่มาไม่ได้จริงๆแล้วที่โทรมาบอกไม่ได้เพราะทำเบอร์แจงหาย

แต่ถ้ายังไง ช่วยมายืนยันได้ป่าวค๊า..ว่ายังสบายดีอยู่??

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0415 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ทิรามิสุ

ทุกคนเป็นห่วงไปต่างๆๆ นาๆๆ ออกมาเถอะ

miko

ถูกต้องเรื่องที่ผ่านมาคิดว่าน้องๆคงให้อภัย ออกมาเถอะคะ มาคุยกับน้องๆเค้า

pall

สวัสดีจ๊ะซาลามี่  

ป้าเป็นห่วงซาลามี่มากเลย  
 เข้าใจว่าคงเกิดปัญหาหรือเหตุการณ์จำเป็นบางอย่างกระทันหัน  

ป้าไม่อยากคิดว่าเกิดอุบัติเหตุ....มันจะเป็นการคิดที่ร้ายแรงเกินไป  
 ถึงแม้ว่าเราจะไม่เคยรู้จักกันมาก่อนแต่ก็ชอบคำพูดที่เป็นลูกทุ่งของซาลามีมาก..เปิดเผยดี..  

ป้าจะดีใจมากที่สุดถ้าซาลามี่เข้ามาพูดคุยเล่นกันเหมือนสมัยก่อน  
 เพราะซาลามี่คุยสนุกและได้ความรู้มากมายที่ป้าเองก็ไม่รู้มาก่อน  
 อย่างเรื่องเมนูข้าว...สำหรับคนจ๊าบน้อยอย่างลุงและป้า  

ป้ายังไม่ได้ทำเมนูข้าวที่ซาลามี่ให้มาเลย  
 ถ้าซาลามี่หนีป้าไปแล้วป้าจะบอกได้อย่างไรว่าอรอ่ยไหม  

คิดถึงมากๆจ๊ะ.....  

รัก  
 pall  

somsri007@hotmail.com  

blacktea

หวัดดีค่ะทุกคน
 พี่ซาลามี่ด้วย ไหนบอกว่าจะนัดเราจ๋องต่อจ๋องไงล่ะ
 เดี๋ยวกลับเมืองไทยก่อนนะตัวเอง

เกตุ

แม่นแล้น พี่ซาลามี่ กลับม๊า กลับมาเต๊อะ กลับมา ฮือๆๆ เอ้ย เป็นห่วง
 จ้า ยังไงก็ส่งข่าวให้ทราบด้วยเน้อ

jang

พี่ชาดำ เมื่อไหร่จะแวะมาเบิร์น หาป้ามั่งละค๊า..??

แล้วกลับคราวนี้ เมื่อไหร่จะกลับมาอีกคะ??

ถ้ากลับไทยแล้ว ต้องสัญญานะ ว่าจะ ไม่คืนคืนแถวนี้..อิอิ

แจง

แก้ไขๆ จะไม่ลืมคนแถวนี้ ค๊า..

blacktea

น้องแจงจ๋า....ที่จริงอยากจะไปเบิร์นมากๆ เลยนะ
 แต่เวลาไม่ตรงกับไกด์จ๊ะ อีกแค่สัปดาห์เดียวก็จะกลับไทยแล้ว
 แต่ไม่ลืมทุกคนแน่นอนค่ะ ยังไงจะแอบแว๊บเข้ามาเรื่อยๆ  
 ก็ไม่รู้เมื่อไหร่จะกลับมาอีก เพราะไปคราวนี้ต้องไปทำโปรเจคด้วย
 ถ้าทุกอย่างลงตัวก็จะรีบกลับมาโดยเร็วค่ะ

อิอิ... ซาลามี

กลับมาแล้วค่า  
 (อย่าดุหนูนะ!...ร้องขี้มูกโป่งเลยแระ)

ยังอยู่กันครบมั๊ยคร๊าบบบ