News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

หนุกหนานจ้า

Previous topic - Next topic

แจง

ก่อนขึ้นเรือค๊า เกตุไปนอนแล้วเย๋อ

แจงยังไม่อาบน้ำเลยอ่ะ

เกตุ

น้าแจงก็เลี้ยงหนูใหญ่เลย มีครายจะมาหาอีกป่าว แบบว่ามาช่วยเลี้ยง
 ลูกอ่ะ อิ อิ อิ มีฉะบาย

เกตุ

อ่ะรูปสุดท้ายแร่ะ ปายนอนแร่ะเน้อ

ป๊าดดดดดด แปะมาจะสุดท้าย เพิ่งนึกขึ้นได้ว่า พี่มิโกะฝากสวัสดีทุกๆ
 คนก๊ากกก เออเอาเข้าปาย ลืมง่ะ

แจง

แม่ลูก ยิ้มหวาน

เท่ากันอ่ะเกตุ

แต่เราพูดกวนเค้างั้นแหล่ะ เราบอก น้าแจง ลุงดานี่ น๊า

ม่ายยอม ก๊ากกก

คารีน่าฝากมาบอก

ไม่จริ๊ง ไม่จริงง่ะ..แม่เค้าไม่ดูแลหนูเลย

หนูต้องหากินเองค๊า..น้าๆ ขา..

ดึ๋ยย์

ตึง.. ตึ๊ง... ตึงๆ
 ตะลึง ตึงๆ..
 ตะลึง ตึงๆ..
 แปะอีกๆ เอาเยอะๆ

ทิรามิสุ

กระทู้ล่องหน กลับมาแล้ว โอ้ ไสยศาสตร์มีจริง อ๊ากกกกกกกกก

ยาหยี

เกตุจ๋า แจงด้วยค่ะพี่เพิ่งมีเวลาเข้ามาดูรูปค่ะอิอิอิช้าไปไ*ากบอกว่าดีใจมากๆเลยที่ได้รู้จักน้องทั้งสอง วันหลังนัดเจอกันอีกนะชักติดใจ  
 คุณซาลามี่อยู่ไหนค่ะขนาดเราไม่เคยคุยกันเลยยังอยากเจอตัวเป็นๆของคุณเลยค่ะ ทิรามิสุด้วยอุตส่าห์ไปแบบไม่บอกกล่าวจะเซอร์ไพร์ทไง แต่แล้วก็ผิดหวังไม่ได้เจอคุณซาลามีเลยค่ะ  ไม่เป็นไรโอกาศหน้ายังมี เรานัดกันใหม่นะค่ะ
 เกตุกล้องพี่มีอยู้2รูปเองค่ะ  อิอิอิแบตหมดลืมดูก็งี้แหละคนแก่
 น้องคารีน่าน่ารักมากๆเลย  หวังว่าน้องจัสมินคงน่ารักเหมือนแก้มใสนะ

ยาหยี

อีกรูปค่ะ
 สวัสดีป้าพรด้วยคนนะค่ะยังไม่เคยคุยกันเลยค่ะ
 วนาลีพี่ก็อยากเจอนะนานมากเลยไม่ได้คุยกันสบายดีไหมค่ะดูรูปตอนอ้วนๆไปก่อนนะค่ะ

ยาหยี

ก่อนไปเอาพายแอ๊บเปิ้ลมาฝากป้าพรและเพื่อนๆทุกคนค่ะตัดแบ่งกันนะค่ะทานกะกาแฟอร่อยค่ะแหง่มๆๆๆๆๆๆๆ

pall

สวัสดีจ๊ะยาหยี

ดีใจที่เข้ามาคุยด้วย...แวะเข้ามาคุยบอ่ยๆก็ได้นะ..
 ตอนนี้เว็บป้ามีเนื้อที่เพิ่มขึ้นมาก...ดีใจมากเลย

เมื่อไรคลอดจ๊ะ..หน้าตาคุ้นๆๆคิดว่าเคยเห็นที่วัดสมเด็จย่า
 ป้าไม่ได้เข้าวัดนานแล้วเป็นโรคกลัวคนน่ะ...เห็นคนมากๆแล้วตื่น

เจอสาวBern (แจง)แล้วยังไม่เข็ดเหรอ...แกคุยจนลิงหลับ555
 แจงนี่อายุเท่าลูกชายป้า...

เข้ามาบอ่ยๆนะมาช่วยเขียนอะไรสนุกๆก็ได้..

ยาหยี

ขอบคุณค่ะป้าพรที่ให้การต้อนรับค่ะ   ตอบป้าก่อนนะค่ะหนูคลอดสิ้นเดือนตุลาคมที่จะถึงนี้อะค่ะ  คนที่สองนะค่ะป้าหมอบอกเป็นลูกสาวค่ะคนแรกเป็นลูกชายซนสุดๆค่ะชื่อน้องเควินอายุ3ปีกะ4เดือนแล้วค่ะ
 ที่วัดสมเด็จย่าเหรอค่ะหนูไปบ่อยเหมือนกันนะค่ะอาจจะเคยเจอป้านะหนูว่าแต่ตอนนั้นยังไม่รู้จักกันก็อาจเป็นไปได้ค่ะ
 จ้าสาวแจงคุยเก่งและน่ารักมากค่ะ  เกตุกะหนูคารีน่าด้วยค่ะ
 เอ้าเควินทักทายป้าพรหน่อยลูก
 ป้าพรหวัดดีครับ  ผมชื่อเควินคราบผม

เกตุ

กะรี๊ดดดดดดดดด มาแล้น มาแล้น ดีจายหลาย วันไหนใครว่างเรานัด
 เจอกันอีกเน่อะ หนุกดี หนุกๆๆ ชอบๆๆ แต่เด๋วก็หน้าหนาวแล้วใครๆเขา
 ก็อยู่แต่ในบ้านกันอ่ะเน่อะ แงๆๆ ม่ะอยากให้จากไปเลย ชอบหน้าร้อน
 อ่ะ ปีนี้ก็เป็นยัยบ้าหอบฟางอีกแร่ะ ป้าจ๋าลืมนึกไปว่าถ้าจองพี่คนโตนิ  
 ได้ลูกเขยอายุเท่ากานเล้ยยยยยย ก๊ากๆๆ

ทิรามิสุ

อยากเจอคุณยายีเหมือนกันค่ะ ไปเมืองที่คุณอยู่บ่อยๆๆ ไปซื้อของที่ร้านเวียดนามค่ะ วันหลังนัดเจอกันนะค่ะ