News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**....26ปีแห่งความหลัง...***

Previous topic - Next topic

ยาหยี

มาอวยพรวันเกิดให้น้องฝ่านด้วยคนค่ะขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะคิดหวังสิ่งใดก็ขอให้ได้ดังใจหวังค่ะ
 ป้าพรตอนสาวๆสวยจังค่ะ  เห็นด้วยกะหลายๆคนที่บอกว่าป้าพรสวยค้า

Salami

Zum Geburtstag die besten Wünsche

lieber Stephan

zu Deinem Geburtstag gratuliere ich Dir ganz herzlich.

krit

Happy Birthsday to you...Stepfen   .......our Webmaster
 สำหรับ ป้าพอล...เห็นรูปแล้ว ไม่อยากเรียกป้าเลยหละครับ     อ่านเรื่องที่เขียนตอนนี้  ซึ้งน้ำใจคนเป็นแม่จริง ๆ นะครับ   ใครจะรู้บ้างหนอ   กว่าจะถึงวันนี้ แม่อย่างป้าพอล ต้องลุยอะไรมาบ้างเพื่อลูก ๆ  

peenit -Sunny -Stella -Dieana

Wir graturienren dich zum Geburtstag. wir wunchen dich alles gut.