News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ขออภัย....มือใหม่หัดส่งภาพ

Previous topic - Next topic

blacktea

บ้านพี่มิโกะสวยจริงๆ นะแจง คุณทีรามิสุด้วยค่ะ
 เคยไปมาแล้ว....ก็ยังอยากจะไปอีกเลยค่ะ

ได้อารมณ์สวิสมากๆ เลยแล้ว หุหุ

เกตุ

หวัดดีจ้ะพี่ปุ๊ย พี่ชาดำเย็น // พี่มิโกะแถวบ้านน่าอยู่มั่งๆ อยากอยู่มั้ง  
 แล้วน้ำในทะเลสาบนั่นหนาวป่าวค่ะ

แจงอยากกอดต้องมา ณ บัดเดี๋ยวนี้งิ๊ๆๆ // ขออีกหน่อยมือใหม่ไม่แจ่มรึ๊ย

เกตุ

ฮ่วยทำม๊ายยยย เราโพสรูปม่ะค่อยขึ้นรึ๊ย

blacktea

รูปที่ 10 กับ 11 คารีน่า หน้าเป็นมากๆ เลยจ๊ะเกตุ
 มาให้พี่ชาดำหยิกหน่อยนะจ๊ะคารีน่า อิอิ

miko

สวัสดีจ๊ะทุกๆคน สบายดีหรือเปล่าเอ่ย? หวังว่าคงสบายดีกันทุกๆคนนะจ๊ะ  เฮ้อ.....อันตัวเราเนี่ยก็เพิ่งจะมีเวลาว่างมานั่งหน้าคอมวันนี้นี่เอง หลายวันมาเนี่ยงานยุ่งมาก วันนี้ค่อยยังชั่วหน่อยงานไม่เยอะมาก เมื่อวานไปขอกินข้าวกลางวันที่บ้าน น้อง ชาดํา ที่ ชูริค ด้วยละ อร่อยมากขอบอก มี ใข่เจียวแหนม และ ก็ยํา รสแชบบมากกฝีมือน้อง ชาดํา สุดยอดเลย ต้อง ขอขอบใจน้อง ชาดํา ที่ต้อนรับดีมาก และยังตัดสลัดเอามาให้กินที่บ้านอีก แฟนพี่ฝากบอกสลัดกรอบมากก ขอขอบคุณอีกครั้งจากใจค่ะ ไว้วันหลังถ้าได้ไปแถวๆชูริคจะไปขอกินใหม่ ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งขาไป ขากลับนะคะ ปล.ถ้าเว็บร้านผ้าใหมของน้องชาดําเสร็จเดี๋ยวพี่ไปหาอีกครั้ง

blacktea

พี่มิโกะจ๋า เมื่อวานไปกินลาบไก่ ข้าวเหนียว (สไตล์เดิมๆ คือนั่งจกหน้าร้านไทย อิอิ)
 คิดถึงพี่มากๆ เลยแหละ อยากจะพาไปจกข้าวเหนียวด้วยกัน ตามสไตล์เรา หุหุ

คุณผู้ชายบอกฝากขอบคุณสำหรับของฝากด้วยค่ะ

ตอนนี้กำลังยุ่งกับจัดการกับสวน แล้วจะเที่ยวเผื่อและถ่ายรูปมาฝากค่ะ

รานี.รเรือ

น้องคารีน่า    ลูกสาวคุณเกตุหน้าตาน่ารักน่าเอ็นดูจังเลยเน้อ      เด็กอะไรตาโตในตาใสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    ยิ่งดูก็ยิ่งเหมือนน้องซองดร้า    ลูกสาวแม่ปารีสนะ     ขอแสดงความดีใจกับคุณเกตุด้วยที่มีลูกสาวน่าตาน่ารักกกกกกกกกก

เกตุ

ขอบคุณก๊าบบบบบ คุณรอ เรือ พายไป